เชิญเพื่อนๆ MR2 ไปดูแข่งรถดริฟ วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม 2554 ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    พอดีงานนี้ พี่บอย(เอก) เป็นแม่งานในการจัดงาน คืองาน "All star professional drift thailand" นะครับ ที่สนามวันเดอร์ เวิลดิ์ รามอินทรา

ผมได้บัตรมาสำหรับ 10 ท่าน ท่านนึงได้สิทธิ์บัตรฟรี 2 ใบ นะครับ ใครสนใจจะไป ลงชื่อไว้ในกระทู้นี้เลยนะครับ Deadline ภายในวันพฤหัสบดี 19 พฤษภาคม 2011 นี้นะครับ ผมจะเอาชื่อไป confirm กับทางผู้จัด เพื่อเตรียมบัตรฟรีไว้ให้ตอนเข้างานเลยนะครับ

ปล. สงวนสิทธิ์นี้ให้กับสมาชิกชาว MR2 Club เท่านั้นครับ

รายละเอียดงาน

" All star professional drift thailand " การเริ่มต้น series drift สุดมันส์ที่สุดในเมืองไทย
    วันที่ 22 พฤษภาคม 2554 งานเริ่มเวลา 11.00 น. - 20.00 น.

ภายในงาน พบกับ นักแข่ง Drift ระดับประเทศ อย่างพร้อมหน้า กว่า 60 คัน
    กิจกรรม กับ สินค้าต่างๆ จากผู้สนับสนุนรายการ
    ร่วมสนุกรับของแจกและของที่ระลึกภายในงานมากมาย

ทางผู้จัดงานขอมอบบัตรเข้างาน จำนวน 10 รางวันๆละ 2 ใบนะครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อผมเลย โจ้ 0897646067

แก้ไขล่าสุด: 18 พฤษภาคม 2011
  2. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
  3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ไปด้วยจ้าาา

4. ไม่ไป ดริฟ ไม่เป็น

ชวนโอมด้วยนะ ขานั้นกะลังบ้าแถ..........

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    โอเช ตอนนี้คนที่เอาสิทธิ์นี้ไปใช้แล้วมี
    1. โจ้
    2. โอม
    3. คุณกอลฟ์
    4. ชิ้ว

ยังเหลือโควต้าอีก 6 ท่าน ท่านละ 2 ใบ นะจ๊ะ อิอิอิ

6. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    แล้วราคาบัตรเท่าไรหรอพี่โจ้

7. pookpui

1,304
    6
    38
    ฟรีครับ สำหรับสมาชิก MR2 ส่วนถ้าซื้อหน้างาน อันนี้ไม่รู้เหมือนกันอะ 55555

8. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    อยากไปอ่ะครับ...........แต่ขอ ผบ.ก่อนนะ ไม่อยากหวังอะไรมาก กลัวไม่ได้ไป.........

9. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ต้องขอแก้ไขชื่อรายการนิดนึงนะครับ ( พอดีมีปัญหาทางเทคนิคนิดหน่อยครับ ) รายการ All star professional drift thailand
    ราคาบัตรหน้างาน บัตรวันละ 150 บาท 2 วัน 250 บาทครับ
    แล้วมาสนุกร่วมกันในงานนะครับผม

10. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ถ้าจะไปไม่ได้แล้วล่ะ พอดีเพื่อนเสียอ่ะ กระทันหันมากๆ ปลายเดือนที่แล้วยังคุย ยังแหย่ๆกันอยู่เลย งานนี้ของดละกันครับ ขอโทษด้วยครับ

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอบคุณพี่บอยมากครับ สำหรับบัตรเข้างาน

12. pookpui

1,304
    6
    38
    ขอบคุณสำหรับงานดีๆ ครับพี่บอย

13. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    อ้าวจำผิดวันครับนึกว่าอาทิตย์นี้ เวง ขอโทษคุนโจ้ด้วย เซงเลย

14. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ต้องขอบคุณเพื่อนๆในคลับที่สนใจและไปร่วมงานนะครับ แต่ต้องขอโทษมากๆๆๆเลยครับ ผิดพลาดเรื่องบัตรที่มีให้ไม่ครบ ขอโทษโจ้มากๆครับ ส่วนตัวต้องดูแลสปอร์นเซอร์ กับ ต้องดูคิวโชว์ด้วย เลยไม่ได้เทคแคร์เลย สิ้นปีกลับมาที่เดิมอีกสนามนึง จะขอแก้ตัวใหม่ครับ :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้