ใครขับขับ ISUZU DRAGON โชว์รูปหน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย SR20<RED>, 21 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ขอแนวทางการแต่งคับ

2. boyaction

boyaction New Member Member

48
    0
    0
    up

up ไปคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2008
  3. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    มาแอบดุเค้าคุยกันซะหน่อย สวัสดีครับพี่ๆครับ :) :)

4. scarsinmy

scarsinmy New Member Member

113
    1
    0
  5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอารูป รถเพื่อน มาให้ชม

ดราก้อนอายสีฟ้าดีแม๊ก อิอิ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอบอกพ่อแม่พี่น้อง กระทู้ อีสุ ดราก้อนอายด้วยน๊า

ที่ เอ ลบ กระทู้ ไป อ่ะ เพราะ ว่า ต้อง การ ให้พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ

ต้องการดูรูปรถเพื่อเป็นแนวทางในการแต่งรถของพวกเขา ว่า ต้องการเหมือน หรือ แตกต่างจากรถที่เค้าได้เห็น

ไปปรับปรุง รถตัวเอง อ่ะ

เลยขอลบ กระทู้ ที่ มีแต่พิมพ์ ไม่ได้โพสรูปลงไปอะ

โอเคกันนะ

ขอโทษ และ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วย

รูปด้านล่างนี้ คู่แฝด เอ เอง
    เคยขับเทียบกัน รถ เอ หมอง ไปเลย เอิ๊กกกกๆ

ได้รูป มาจาก บอร์ด ทีม INDIES Midnigth'R

7. tong_veggie

tong_veggie New Member Member

4
    0
    0
  8. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    โครตสวยเลย สวยมาก :D

9. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    เอา รถส่งของที่บ้านไห้ เพื่อน พี่ ชม ครับ DRAGONEYE เหมือน กัน เดิมๆ รถไช้แก็ส ครับ

10. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    คุณ LEE ฝาสีชมพูไม่ทำแล้วหรอ ...

11. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ......รอ เปลี่ยน แนว บ้าง ครับ ........อิอิ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2008
  12. NONG DRAGONEYE

NONG DRAGONEYE New Member Member

21
    0
    0
    .........

ลองดู

13. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    D-MAX แอบมาดู

สวยด้วยโหดด้วยคับ

14. Dixxy Dragon

Dixxy Dragon New Member Member

4
    0
    0
    พี่น้อง..... ครับ ผมอยากได้แนวการแต่งแบบพี่อ่ะครับ
    อยากทราบรายละเอียดอ่ะคับ พอดีที่บ้านใช้ดราก้อนเหมือนกัน
    ตัว2.8อ่ะคับ ผมอยู่สุขา3 แถวๆหมู่บ้านพฤติชาติอ่ะคับ ...
    [email protected] แอดมาคุยได้ป่ะคับ
    รถพี่โดนจิงๆน่าขับสุดๆ

15. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    กระจกมองข้างของพวกพี่ทั้งหลายใช้ของอะไรอะครับ

16. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ของ เรา 200 sx ครับ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ของ เอ ไม่รู้ใช่ 200sx รึป่าว อะ แต่ใกล้เคียงอะ เป็นกระจกไฟฟ้า

ซื้อที่คลองถม ในอาคารวรจักร อะ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองโทรไปสอบถามเขาได้นะครับ 0891675860 หน่อง ตัวแรงย่าน สวท.....:D:D:D

19. LEE YUKARI

441
    6
    0
    รถ พี่แมนนี้ อลังการ สุด สวยๆเลย ....

20. Dixxy Dragon

Dixxy Dragon New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุนคับ เด๋วถ้าว่างจะโทรไปคับ
    ขอบคุนอีกทีคับ..

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ ขอสวยนิดหนึ่งเพราะรถไม่แรงครับ ลี่

โทรไปได้เลยครับ เดี๋ยวเขาจะสละโสดแล้วอาทิตย์หน้า

22. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    ดราก้อนอายต้องแต่งๆโหดๆครับ

23. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    สวยๆทั้งนั้นเลย

24. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เห็นด้วย ดราก้อน เพรียวกว่า ดีแม็กเยอะ น่าเมาแต่งจัง

25. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    แอบ..................มา....................ดู...................คับ

26. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีแต่รถขี้อายทั้งนั้นเลย....สวยๆทั้งนั้น

27. Ongkharak

Ongkharak New Member Member

19
    0
    0
    รอดูด้วยคนคราบ.....

28. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อัพไปอีก

29. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ดันไปครับ สาวก Dragon

30. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ไม่โชว์กะเค้ามั่งเหรอพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้