เจอช่างหัวขโมย..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ชาคริต คูสินทรัพย์, 3 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งโดนช่างย้อมแมวมา..แอร์โฟรของเราดีๆบอกว่าเสียเปลี่ยนมาให้โดนไป 8,000 ขับได้ สองวันเครื่องน็อค...ลากไปอุ่อีกที่..เป็นที่เลคกูเรเตอร์...แอร์โฟร์ ที่โดนเปลี่ยนมาเซนเซอร์เสีย..บ่ายนี้ไปเครียร์.. หากันเกือบ 20 นาที ยันกับเจ้าของอู่ว่าเป็นของเรา..เลยได้คืน..ขอตังค์คืนอีกด้วย พอคืนเงินมาให้เลยเย็นลง..เจ้าของอู่พาไปกินข้าวร้านตรงข้ามอู่ เลยขอซะเลย..หน้าด้านๆ เอาเลคกูเรเตอร์ของSR มาเปลี่ยนตัวที่เสีย.แต่แค้นใจอยากจะดัดนิสัยช่างหัวขโมย..

1. ton_b14

ton_b14 New Member Member

82
    0
    0
    :D:D:D:D:D

ดีครับบบที่คุยกันได้..ผมว่าบางอู่นี่มั่วนิ่มกันเยอะครับพี่

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมว่า เราขับรถเก่าขนาดนี้อะคับ ควรจะหาอู่ที่เราไว้ใจได้ ไว้ซักอู่หรือสองอู่นะคับ น่าจะดีกว่าไปเข้าอู่ที่ไม่เคยรู้จักกัน หรือไม่รู้มือกันอะคับ เดี๋ยวนี้อู่มั่วๆ เยอะคับ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เรื่องอย่างนี้ เจ็บกันมาเยอะครับ คันบนนี่ก็ไม่ใช่น้อย

4. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ผมว่าประจานซื่อร้าน เลยดีกว่าครับ จะได้ไม่เฉียดไปกัน

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แอร์โฟร์ 8000 นี้เหี้ยมากอะ

6. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    ผมว่ารวบรวมคน พร้อมอาวุธิหนักครบมือ แล้วพาไปถล่มร้านมันเลยดีไหมครับ ยำมันให้เละ จะได้รู้ว่า ถึงรถตูจะเก่า แต่พวกเราน่ะฮาร์ดคอร์นะเฟ้ยยยยยยย อิอิ

แจ้งประกาศข่าวให้ทราบ..ช่างที่ถอดเปลี่ยนของในรถผม..ชื่อ...นพ..คนขอนแก่น ....ออกจากคุก คดียาเสพติด ออกมาได้ 4 เดือน..ครับ..ตอนนี้ถูกเลิกจ้างที่อู่ต้นเรื่องแล้ว..ขอไม่เอ่ยชื่ออู่นะครับ..แบบว่า..ลูกสาวน่ารักอ่ะ..เด๋วน้องเค้าเดือดร้อน..อิอิ..(เขิลนะเนี่ย..)

แต่ยังไงก็ช่วยกันระวังตัวด้วยครับ..เหอะๆ...จะได้ไม่โดนอย่างผมอ่ะ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้