รูปงานบุกพัทยาครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tp, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    มีรูปมาฝากนิดหน่อยครับ จะทยอยลงเรื่อย ๆ ครับ

2. Tp

227
    48
    0
    พอดีติดนัดเช้า เลยกะว่าจะตามไป บ่ายโมงไปถึงที่พักกลางมอเตอร์เวย์ กะจะแวะพักแล้วจะตามไปที่พัทยา อ้าวว ยังอยู่กันอยู่เลย ก็เลยออกเดินทางพร้อมกัน

เต็มถนนกันเลยทีเดียว เจอฝนเป็นระยะ ๆ

louismax ถูกใจสิ่งนี้
  3. Tp

227
    48
    0
    ที่หมายแรกแวะกันที่ Pattaya Kart Speed Way
    โฉมหน้านักแข่งเตรียมตัวลงสนาม

4. Tp

227
    48
    0
    ลงสนามก็ใส่กันเต็มที่
    ลองดูกันครับว่าใครเป็นใครบ้าง

5. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขอบคุณครับพี่เอก รูปสวยเด๋วพรุ่งนี้จะมาดูต่อนะ รูปไหนหมิ่นเหม่ม่ายต้องลงก็ได้นะครับ 555 ไว้ทริปหน้าไปเที่ยวกันอีกเน้อ

6. Tp

227
    48
    0
    พอแข่งกันเสร็จเหล่านักแข่งก็มารวมตัวกันบ่น เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวกันเป็นแถว
    เดินทางเข้าที่พักกัน เล่นเอาที่จอดรถแทบไม่พอ
    สังเกตุคันนี้ลุยฝนกันมาแต่ยังเงาวิ้ง น่าอิจฉามาก

7. Tp

227
    48
    0
    เข้าที่พักครับ หน้าตาเหมือนในรูปเป๊ะ
    อันนี้อยู่ใกล้ ๆ ที่พัก ใครรูปว่าเป็นสถานที่อะไรช่วยบอกที่ครับ แต่สวยอลังการ มาก
    พี่หน่อยร่วมแจม เสียดายกลับไปก่อน

8. Tp

227
    48
    0
    เริ่มตั้งวงรออาหาร
    พ่อครัวแม่ครัว ประกอบอาหารอย่างขมักขะเม่น ขอบคุณครับ
    มีเสียงกรี๊ดกร๊าดด มาเป็นระยะ เพราะเจ้าตัวนี้

9. Tp

227
    48
    0
    พ่อครัวเอ๊กซ์กับลีลาการเตรียมเมนูกุ้งอบวุ้นเส้น
    ปิ้งย่าง
    กุ้งอบวุ้นเส้นฝีมือพ่อครัวเอ๊กซ์ หมดเกลี้ยงเลยครับ
    อิ่มหมีพลีมัน

10. Tp

227
    48
    0
    พอกินอิ่มก็พักทำโรงสีกันหน่อย

11. Tp

227
    48
    0
    รูปไหนคาดว่าจะไม่ผ่านจะให้เซ็นเซอร์ หรือเอาออก ก็แจ้งได้นะครับ หรือหลังไมค์ก็ได้ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เอารูปที่เหลือมาลงต่อ ทนดูกันหน่อยนะครับ

12. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    น่าหนุกจังคับ ไปกันกี่คันคับ

13. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    รูปสวยครับพี่เอก รอชมพรุ่งนี้ต่อครับ

14. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยมากครับ Ek หลายสีเลยครับ สวยๆทั้งนั้น

15. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ภาพสวยมากๆเลย ครับพี่ ขอบคุณคร้าบบบ

16. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ไปเล่นโกคาร์ทกันคนละวันแฮะ ผมไปเล่นโกคาร์ท วันอาทิตย์ ฮ่าๆ

17. kavin01

kavin01 New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยากไปบ้างจัง (เด็กใหม่น่ะครับ)

18. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    รูปใสดีมากครับพี่ ยิ่งตอนที่ขับรถกันบนถนน สวยงามมากครับพี่

ได้ฟีลมากมาย วิ่งกันเต็มถนน

19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    โอ้ว น่าสนุกมักมาก ว่างๆ Si ขอไปแจมด้วยนะคร็าบบบ

20. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

เจอกลางทาง มีแซวนะครับพี่

ไว้โอกาสเหมาะ ๆขอแจมกับ si สักครั้งนะครับพี่

21. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    รูปสวยมากครับ รอติดตามต่อไปครับ

22. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    หนุก จิง ไร จิง....

23. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ตั้งเเต่เฮียนุ ย้ายไปอยู่พระราม5 อะไหล่ตรึมเลย อยากได้เฮดเลส B20B สวยๆ ใส่ ราคาไม่เเรง พอมีอ่ะปล่าวคับ pm บอกด้วย

24. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    น่าหนุกมากครับ ถ่ายตอนวิ่งบนถนนยังกะอยู่เมืองนอกเลย

25. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    น่า สนุก นะ เดียวรอ EK เราสวยก่อน แล้วจะไปบ้าง ครับ

26. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ขอบคุณครับท่านเอกรูปสวยงามมากๆโอกาสหน้าจะขอไปมาวด้วยคน.

27. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    รูปสวย..รถสวย สมาชิกก็ดูอบอุ่นกันมากๆๆเลย EK GROUP

28. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    หนุกหนานจริงๆๆ ครับ เสียดายที่ต้องกลับก่อน ชอบตอนวิ่งกันเยอะๆๆ สวยมากๆ

29. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    สุดๆกันไปคับ

30. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ท่าทางจะสนุก รถก็เยอะ เสียดายติดธุระเลยไม่ได้ไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้