อะไรเอ่ยยยยยยย.............MR2 วันละชิ้น !!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 30 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นบอร์ดว่างๆ มาทายกันดีกว่าครับ ว่านี่เป็นชิ้นส่วนไหนของ MR2

เพื่อนๆ เอารูปมาลงกันได้เลยนะครับ ทายกันเล่นๆ

ผมเริ่มก่อนเลยนะ.........

แอ่น....แอ๊น..... นี่คืออะไร ใครตอบได้จะได้บัตรอาบน้ำแถวรัชดา จากพี่นุ ครับ

แก้ไขล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2011
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    กล่องพวงมาลัยพาวเวอร์

2. ถ ถ ถ ถ ถ ถ ถ ถ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ

ต่อกันเลย นี่คืออะไร...................

ปล. ทำไมมีแต่เราเล่นกันสองคนอีกละ.......

3. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ยางอุดช่องระบาย ตรงฝาหน้าป่าวครับ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แล้วบัตรอาบน้ำล่ะ รัชดา ขอ COPA CABANA นะ อิอิ

5. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    ยางปิดเบ้าโช๊คครับ.....ใช่ไหมเอ่ย
    ปล.สติก้เกอร์เก็บไว้ก่อนนะพี่เด๋วพุธนี้ไปหาที่ รามอินทรา นะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:24:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:24:19 ----------

ยางปิดเบ้าโช๊คครับ.....ใช่ไหมเอ่ย
    ปล.สติก้เกอร์เก็บไว้ก่อนนะพี่เด๋วพุธนี้ไปหาที่ รามอินทรา นะครับ

6. ผิด นำตัวไปเข้าเครื่องประหาร หัวสุนัข.....................

ถูกครึ่งนึงแล้ว

ถามต่อ............หน้า หรือ หลัง ครับ

ก่อนออก โทรมาก่อนนะครับ เผื่อผมไม่อยู่ office เน้อ

7. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เสียใจด้วย.....บัตรอาบน้ำพี่ใช้ไปหมดแล้ว.......555

8. ผมรู้ว่าพี่หาใหม่ได้ง่ายๆ 5555

ต่อๆ ชิ้นนี้อะไรครับ ????? เจ้าชิ้วรู้ดี ห้ามตอบนะ..............

9. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    อยากได้บัตรบ้าง

10. pookpui

1,304
    6
    38
    กล่องไฟตัดหมอกที่เลี้ยวตามพวงมาลัยได้

บัตรอาบน้ำ 2 ใบแล้วนะ จ่ายมาซะดีๆ 5555

11. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ขอนอกเรื่องนิสนึง
    ถามๆไฟตัดหมอกมันมีกล่องด้วยหรอ แล้วถ้ามันเป็นแบบไม่เลี้ยวตามมันมีกล่องไหม
    ที่ถามเพราะไฟมันอยู่ๆก็ไม่ติด

12. ระวังเข้าบ้านไม่ได้นะพี่ 555

พี่หนุ่ม แอร์เย็นมากทำไงดี เอาน้ำยาแอร์ออกหน่อยได้ไหม เย็นเกิ๊นนนนนนน............5 5 5

ถ้าไม่เลี้ยว ก็ไม่มีกล่องค๊าบบบ

โจ้ ทำไมข้อมูลมันแน่นจังวะ..................เอาใหม่ จัดให้หนัก ดูสิว่าจะตอบได้ไหม

อันนี้อะไรเอ่ยยยยยยยยย แฮ่...........

13. pookpui

1,304
    6
    38
    ขี้เกียจตอบตรงๆ แระ เอาเป็นว่าไอรูปล่าสุดถ้ามันเจ้ง ไฟป๊อบอัพก็เปิดยกขึ้นไม่ได้

3 ใบแล้วนะ ส่งมาซะดีๆ จะเปลี่ยนเป็น UTOPIA แทนแระ 55555555

14. เก่งหว่ะ

เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดยากๆ ให้แล้วกัน ไปนอนละ มีประชุมแต่เช้า..........

15. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    คู่หลังครับ
    ผมเข้าไปประมาณวันพุธนะครับพี่

16. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    เอาจิงป่าวววว

17. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เหอะ เหอะ ไรหว่า นึกม่ายออก เด๋วกลับบ้านเอามาลงม่างดีกว่า จะเอาให้อ้วกเลย 555

18. เอ้า.......มาใหม่ จัดให้หนัก

มันคืออะไร ???

19. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    รีเลย์พัดลมอินเตอร์มั้ง,,อันนี้นะทนแต่ไอ้กล่องดำข้างๆน่ะไปบ่อย3ใบแระ..เซ็ง!

20. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    น่าสนุกดี ขออนุญาติ เล่นด้วยได้มั้ยครับ มันคือ Starter Relay ใช่มั้ยครับ

21. pookpui

1,304
    6
    38
    แล้วอันนี้ล่ะ คือวงดนตรีอะไร ช่วยตอบผมหน่อย :D

22. ถ ถ ถ ถ ถ ถ ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

ลงรูปกันมาเลยครับ จะได้ทายเล่นกันครับ

อันนี้อะไร ดูซิว่าจะยังรู้กันอีกไม้

แก้ไขล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2011
  23. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    stopper กระจกประตูซ้าย-ขวา ครับ

24. แม่เจ้า ผมว่าผมเลิกลงรูปดีกว่า ตอบได้หมดเลย

25. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    ยอด เอารูปสาวๆมาลง แล้วทายสัดส่วนชิงรางวัลดีกว่าปะ 5555

26. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ถามมาอีกได้ความรู้ดี

27. pookpui

1,304
    6
    38
    บัตรอาบน้ำด้วย ของผม 3 ใบนะ

28. ไปขอพี่นุ โน่น.........

จัดไป นี่ถ้ายังตอบกันได้อีก สงสัยว่าจะเป็นญาติกับคนออกแบบ MR2 แล้วล่ะมั้งครับ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้