ฝากคนที่มีจิตอาสา บริจาคกล่องนม กล่องน้ำผลไม้กันครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 2 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    http://www.greenroof.in.th/

รายละเอียดดูที่ link ได้เลยครับ...:eek:

2. green nv #032

2,789
    89
    0
    ผมไปบริจาคมาแล้ว 1 รอบ...:eek:

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ผมก็ไปมาแล้วครับ

4. sowa

sowa New Member Member

28
    0
    0
    ไม่ได้ไป แต่รับบริจาคแล้วส่งให้กับคนที่มารับครับ

5. green nv #032

2,789
    89
    0
    วัตถุประสงค์ของโครงการ

โครงการหลังคาเขียวเพื่อมูลนิธิอาสาเพื่อนพึ่ง (ภาฯ) ยามยาก ในพระดำริของ พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุ และพระเจ้าหลานเธอ พระองค์เจ้าพัชรกิติยาภา มีวัตถุประสงค์เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยธรรมชาติ เป็นความร่วมมือของหน่วยงานต่างๆ จะผลักดันให้เกิดการรวบรวม และคัดแยกกล่องเครื่องดื่มใช้แล้วอย่างเป็นระบบ สามารถนำวัสดุเหลือใช้ไปใช้ประโยชน์เพื่อช่วยเหลือผู้ขาดแคลนที่ประสบปัญหาด้านที่อยู่อาศัย สร้างความยั่งยืนในการจัดการสิ่งแวดล้อมที่เอื้อประโยชน์ให้กับทุกคนในสังคม

ช่วยๆกันครับ...:eek:

6. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    โครงการดีดี น่าสนับสนุนครับ

7. green nv #032

2,789
    89
    0
    ถ้ามีกล่องน้ำผลไม้ กล่องนม ไปร่วมกันบริจาคกันนะครับ...:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้