หางspoon เป็นรอยค่ะ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย lotte558, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lotte558

lotte558 Guest

0
    0
    0
    หางเป็นรอย ขาวๆ คล้ายรอยถลอกอ่ะค่ะ มีวิธีแก้มั๊ยคะ
    ซ่อมได้รึเปล่าอ่า >_<

2. FIT_SPEED

FIT_SPEED New Member Member

4
    0
    0
    ซ่อมได้สิ

3. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    ยาขัดสี เช็ดแล้วขัดดูก่อนจะได้ไหมครับ แก้ปัญหาไปก่อนขั้นแรก

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ซ่อมได้ครับ ติดต่อซ่อมได้ที่ร้านไฟเบอร์ทั่วไป เป็นงานไฟเบอร์ใช่ไหมครับ อู่ทำสีก้อทำได้ครับ :->

5. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    ฟังดูน่าจะเป็นที่แลคเกอร์ที่เคลือบไว้มันถลอก หรือเป็นรอยขูดขีด อู่ทำสีก็ทำได้ครับ แค่ใช้กระดาษทราย #1000 ขึ้นไปขัดรอยถลอกออกแล้วเค้าก็พ่นแลคเกอร์เคลือบให้ใหม่ครับ (พอดีเพิ่งไปซ่อมฝาโปรงเคฟล่าห์มาอ่ะคับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้