อะไหล่ Coupe นี่ หายากไหมครับ ไม่วาจะของเดิม หรือของแต่งระดับพื้นๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 22 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    ก็กังวลนิดๆครับ ว่าถ้าซื้อมาแล้วจะหาอะไหล่ยากไหม กับรถอายุขนาดนี้ครับ
    เช่นพวก ไฟหน้าไฟท้าย กระจังหนัา กันชน ไรแบบนี้อะครับ
    ของเดิม หายากไหม ของแต่ง พื้นๆหายากไหม ถ้าเทียบกะรถ เก่า แต่ไม่มากอาจจะเก่าแค่ 5 ปี เช่น Vios ไรแบบนี้อะครับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ไม่ยากครับ ที่ยากจะมีแค่ กระจัง Type R แท้ๆ อันเดียว = ="

ส่วนไฟท้าย เบิกใหม่ได้ ><"

แล้วของอื่นๆมันก็ใช้รวมกับ Ek

3. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    ขอบคุณครับ หายกังวลเลย แหม่ถ้าได้รถแต่งเกือบครบก็ไม่ต้องไปวิ่งหาขายแต่งหละจริงไหม แต่มันจะหนักตอนซื้อรถเลยหละ ไม่ถึง 4แสนนี่ สงสัย ได้เดิมๆแหง่

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    โอยย...เย๊อะ มีหมื่นหมดหมื่น มีแสนหมดแสน ^ ^

5. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ขนาดไม่มียังหมดได้เลยพี่(กู้ง่ะ) ฮ่า ๆ ๆ

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เป็นเหมือนกัน ฮ่าๆ

7. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ของเดิม และ แต่งหาไม่ยากหรอกครับ ที่ยากมันคือเงินที่จะเอามาซื้อนี้ละ

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่นัทพูด ถวกกกกกกกก

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โคตรเยอะ อะไหล่เพียบ

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อยากขายอีกรอบละคับ จอดอยู่เฉยๆ ไม่ค่อยได้ใช้ อ่ะ เสียดาย ถ้สู้สักสี่+++ ลองคุยดูนะครับ085-810-6121

Joice++Jum

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไอ้นี่ แอบมาขายรถอีกละ 5555+
    คูเป้อะไหล่เพียบบบบบบบบ ยืนยันอีกเสียง

12. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    แล้วตุ๊กตาหน้ารถมีขายป่ะลุง

13. joiceSi

816
    9
    0
    อิอิ วิ่งอาทิตย์ละวันอะพี่ ปล่อยให้คนอื่นเอาไปใช้น่าจะดีกว่า

Joice++Jum

14. joiceSi

816
    9
    0
    ตุ๊กตาของพี่กอล์ฟไม่ได้ไว้หน้ารถแร้ว เค้าบูชาไว้บนหิ้ง 55555555

Joice++Jum

15. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    หายากครับขอบอก หายากสุดๆ (กระจังหน้าTypeRแท้นะ) 555

16. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    สวยอะ ชอบ สีเหลืองไม่ก็สีขาว อยากได้อะเงินยังไม่มีไม่พอ เด๊ยวโบนัสออกรวมๆน่าจะได้เงินดาว์เอง 12-140000

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คันนี้พร้อมรบเลยครับ

18. G Type R

3,607
    99
    0
    ของแบบนี้ต้องลองมีสักครั้งแล้วจะรู้ 55555555+

19. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0

เอ่อออ...เริ่มรู้แระอ่ะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:02:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:01:58 ----------

เอาเครื่องมาแลกกันดีกว่า
    อิอิ..

20. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0

หาง่ายครับ
    ของแต่งเล่นมีเยอะแยะเลย
    มีทั้งของบ้านเรา ญี่ปุ่น เมกา
    ราคาก็ไม่แรงมากครับ

21. joiceSi

816
    9
    0
    คูเป้นะพี่กอล์ฟมะใช่รถยิงจรวด
    555
    Joice++Jum

22. joiceSi

816
    9
    0
    ยังลังเลอยู่อะพี่ว่าจะขายทั้งลำ หรือกระจายของก่อนดีอ่ะ เพราะของเดิมๆบางชิ้นไม่อยู่แล้วอ่ะพี่ป๊อก

Joice++Jum

23. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    หาหลัง สวยนะครับ ชอบมาก ไม่ก็ หางหลัง EK ทรงสูงนี่ก็ชอบเหมือนกัน

24. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    จัดงบก้อนใหญ่ไว้ครับ เเล้วก็ใจเย็นค่อยๆ หาของกว่าจะครบ ( Type R) ต้องใจเย็นๆ
    ของผมกว่าจะได้เเต่ละชิ้น เหนื่อยคับ มีเงินบางทีหาของไม่ได้จิงๆ ตัวอย่างนะคับ พรมชิ้น EK9 99 สวยๆ ตอนนี้มีเงินก็หาไม่ได้
    ถ้าเป็นเครื่องหาไม่ยากคับ เซียงกง หรือตาม net ก็พอหาได้ เป็นต้นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้