รูปงานae.t drag@leo stadium

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ble@bgfc, 30 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ble@bgfc

ble@bgfc New Member Member

176
    3
    0
    เริมเลยแระกันกับงานae.t
    กะว่าจะเจอชาว st.หลายคัน เลยจัดมาซะเต็มกร๊าฟ
    นั่งซักพักเจอรถพี่หนุ่มอยู่ในสนาม...!!!เอาวุ้ย!!คงเริมมากันแล้วมั้ง
    เอาเว้ยเฮ้ยเริ่มเจอพวกแระ b12(ของใครบ้างดูเอาเองนะครับ)คันสุดท้ายของเพื่อนผมเอง...มาพร้อมกัน
    b13งามๆ
    b14พี่หนุ่ม
    n16 ... ของผมครับบบ
    นั่งซักพัก พี่หนุม และพี่อีกสองคนขึ้นมาแจมด้วย(ขอโทษทีจำชื่อไม่ได้)555
    รูปหมดแล้วครับ ถ่ายน้อยไปหน่อย ไม่ได้ถ่าย ae เลย กะถ่ายแต่ st, แต่มาน้อยไปนิดนึงงง
    ไม่ได้ถ่ายตอนเย็น พอดีต้องไปดูบอลต่อ พอดีจองตั๋วไว้แล้วว

ถึงสนามแล้ววว
    คนดูเต็มสนามเลยวุ้ยย
    เฮกันไป ชนะ5-3
    เก็บบรรยากาศก่อนกลับบ้านนน แบบเมาๆ
    เดินไปเดินมา ขอปิดท้ายด้วยคันนี้แระกัน..เจอที่สนามบอล เทพๆ
    ไปแระครับบบบ งานหน้าจะถ่ายรูปมาให้ชมกันอีกนะครับบบ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ภาพแจ่มมากมายเลย

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    งานหน้าไปอีกนะครับ

4. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    คราวหน้าเจอกันอีกนะครับ มันต้องใช้เวลา
    ขอโทษด้วยไม่ได้ขึนไปนั่งเป็นเพือ่น ชอบดูข้างรถนะครับ:eek:

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.อิอิ

6. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
  7. ble@bgfc

176
    3
    0
    ถ้าว่างไม่มีพลาดแน่นอนคร๊าบบบบบ

8. ble@bgfc

176
    3
    0

ไม่เป็นรัยคร๊าบบบบ แต่นั่งข้างล่างเย็นดีอะ...

9. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    งวดหน้าไปด้วยแน่นอนคับ รถไม่พร้อมแต่คนพร้อม(นั่งดูอย่างเดียว อิอิ)

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    สวด ยวด มาก พี่น้อง

ไว้โอกาสหน้า ยาวๆ

เน้อ งวดนี้ ขออภัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้