รบกวนพี่ๆๆไนคลับหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย yoranger, 31 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yoranger

yoranger New Member Member

7
    0
    0
    พอดีผมไส่เบ้ล 4จุด พอดีผมยึด2เส้นหลังไปแล้วไม่มีปันหาไรแต่เส้นข้างซ้าย มันไม่มีที่ยึด อะครับส่วนไหญ่ยึดไว้ตรงไหนหรอครับรบกวนหน่อยคับ

2. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ของผมเอาไว้ใต้เบาะ แล้วเกี่ยวกันไว้ครับ หรือทำหูยึดครับ

3. yoranger

yoranger New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้