ขอคำแนะนำด้วยครับ จอฟ้า V-AFC 2 เล่นอย่างไร set แบบไหนได้บ้างครับ รบกวนด้วยค๊าบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย หนุ่ม เทเลคอม, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งสอย civic coupe มาครับ

เจ้าของเดิม ติด จอฟ้า V-AFC 2 มาให้ รถผมเครื่องเดิมโรงงาน d16y8

ไม่ทราบว่า set อย่างไรครับ คร่าวๆก็ได้ครับหลักการทำงาน มันแบบไหน

ทุกวันนี้ใช้อะไรไม่เป็นเลย ผมเอาไว้ดู วัดรอบ วัดvolt เอง

เล่นไม่เป็นครับ

เขา set กันอย่างไร รบกวน ช่วยแนะนำด้วยจ้า

1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ปรับการทำงานของ วีเทค กะ ปรับน้ำมันได้ แต่แนะนำให้ไปจูนกับ จูนเนอร์เลยอะครับ เพราะเครื่องจะใช้เครื่องวัดส่วนผสมน้ำมัน อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้