TIMER HKS TYPE1 ต่อแล้วความเร็วเพี้ยน?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 23 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปให้ร้านนึงในเวปนี้อ่ะคับ ต่อมา ฟังส์ชั่นอื่นๆใช้ได้คับ มีโหมดวัดความเร็วมันเพี้ยนอ่ะคับ ขับความเร็วจิง 100 TIMER โชว์ 175 อ่ะคับ ถามพี่ที่เค้าต่อให้ เค้าบอกว่า มันเพี้ยนอย่างงี้ทุกคันหล่ะ ...... ไอ้เราก้อมันค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ใครเคยติดมา มันเพี้ยน จิงๆ หรือเปล่าคับ แล้วมีวิธีแก้ไหม๊คับ......ใส่อยู่ MARCH เกียร์ MT อ่ะคับ

1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ตั้งได้ครับ หาคุ่มือดู

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ที่โหมด ความเร็ว กด T2 ครับ เเล้วมันจะเป็นเลข 40

เเล้วเราก็ชับให้ไมล์รถวิ่งไป 40 เเล้วก้กด T2 อีกครั้งครับ

น่าจะประมาณนี้ครับ

3. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ตามคันเขียว ข้างบนเลย

ไม่งั้นปลายเกียร์ 3 ทะลุ 300+ แน่นอน 555+

4. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    greddy full auto timer ก้อเพี้ยนครับ
    ตั้งได้ไหม

5. vampire258

1,639
    25
    0
    ได้ครับ กดไรจำไม่ได้

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ของผม ตั้งความเร็วตรงเรียบร้อย ต่างจากของติดรถนิดหน่อย
    แต่โหมดจับเวลา 0-400 ไรพวกนี้ ทำไมมันไม่ตรงก็ไม่รู้อ่ะคับ
    ทุกวันนี้ยังไม่รู้แก้ยังไง

7. nattapongmodify

nattapongmodify New Member Member

99
    0
    0
    ถ้ารถไม่มีไมล์ความเร็วแล้วจาตั้งยังไงอ่าครับ

8. ขอบคุณคับ ตอนนี้หายแล้วคับ ไปที่โหมด T2 ที่เพื่อนๆ แนะนำอ่ะคับ ........แต่ผมสงสัยว่าทำไมร้านเค้าไม่บอกแบบที่เพื่อนๆแนะนำอ่ะคับ ดันบอกปัดส่งๆไปแบบนั้น จะว่าต่อเป็นอย่างเดียวแต่เล่นไม่เป็นอ่ะเหรอ ?

9. อีกอย่างคับ ส่วนใหญ่ผมเห็น TYPE 1 เป็นกล่องสีเทาๆ หน้าจอฟ้า ....ทำมายของผมมันเป็นกล่องมีม่วงอมชมพู หน้าจอฟ้าอะคับ ผมไปโดนของก๊อปมาอ่ะเปล่าคับ

10. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    จริงๆแล้วไม่ได้เพี้ยนหรอกครับ ผมว่าขับ175เองรึป่าว อิอิ(แซวเล่นขำๆนะ)

11. vampire258

1,639
    25
    0
    เทาม่วงๆ ก็มีครับ แท้

12. ถ้าเป็นอย่างงั้นจิงๆ ก้อดีเลยหล่ะคับ

13. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ม่วงชมพู มัน type 0 ป่าวครับ ไม่แน่ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้