ซิลกระบอกโช๊คหน้า AF35

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย N-AZUMA, 19 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. N-AZUMA

N-AZUMA New Member Member

9
    0
    0
    จะหาซื้อซิลกระบอกโช๊คหน้าของ AF35 ใด้ที่ใหนใครพอรู้มั่งครับ จะเอาของ มิโอ นูโว เวป ก็ใช้ไม่ใด้ เพราะของ dio แกนโชคมันโตกว่า ไม่รู้จะซิ้อใด้ที่ใหนช่วยบอกหน่อยครับ thank ครับ

:D :D

2. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ใช้ซีลของ suzuki AKIRA แทนได้ครับ ขนาดเท่ากันเลย ถูกด้วย ^ ^

3. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ไช่เลยครับ:D

4. N-AZUMA

N-AZUMA New Member Member

9
    0
    0
    ว้าว....ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้