หาข้อมูลเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ ลิมิเต็ด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย jubbchaii, 28 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jubbchaii

jubbchaii New Member Member

37
    0
    0
    ผมใช้เครื่อง b18 เกียร์ธรรมเต็ดอยู่จะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ จะต้องใช้น้ำมันเบอร์อะไร ยี่ห้ออะไร และต้องเป็นน้ำมันสำหรับเกียร์ธรรมดาเต็ดไหม รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  3. jubbchaii

jubbchaii New Member Member

37
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับเบอร์น้ำมันครับ ผมอยากรู้ว่าเราจะรู้ได้ไงว่าเป็นน้ำมันสำหรับเกียร์เต็ดป่าว แล้วเพื่อนๆในคลับใช้ยี่ห้ออะไรกันครับ

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มันจะเขียนไว้ที่กระป๋องครับ น้ำมันเกียร์สำหรับลิมิเต็ดสลิป

5. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เกียร์ออโต้ เต็ด ใช้แบบเดียวกันรึป่าวครับ

6. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    เพนซอย หัวจรวด

7. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ผมก็กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกันครับ เห็นใช้ เพนซอย หัวจรวด กันหลายคนเหมือนกัน

น้ากาญจน์...แล้วเกียร์ไม่เต็ดใช้เบอร์นี้ได้ป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้