ถามผู้รู้ เรื่อง austin 1300 หน่อยครับ อยากทำช่วงล่างใหม่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 25hours, 2 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 25hours

25hours New Member Member

0
    0
    0
    ถามผู้รู้ เรื่อง austin 1300 หน่อยครับ อยากทำช่วงล่างใหม่

หาอะไหล่ช่วงล่าง ที่ไหน

ใช้ช่วงล่าง อะไร แปลงใส่ได้บ้าง

ตอนนี้ รถ วิ่งไม่ได้เพราะขาดช่วงล่างอย่้างเดียว T T

ใครมีข้อมูล รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับบ

แล้วที่ขาดนั้นมันอะไรบ้างละครับ austin 1300 ใช้ช่วงล่างเป็นเต้ายาง น่าจะใช้กับพวก mini ได้นะ ลองไปถามอู่ซ่อมรถ mini ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้