วันนี้ไปแถวร้าน พี่ชาญ อินเตอร์ เจอR30 ซุ้มเงียบอยู่ 2 คันอู่พี่ชาญคันนึง อู่สีข้างๆคันนึงเอารูปมาฝา

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 24 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    คันแรกเลย ผ่านหูผ่านตากันมาเยอะแล้ว กับ R-30 ลงเลขตัวเดียว รถของประทวย
    จอดทำโปรเจคใหญ่ ตอนนี้ ขออุบไว้ก่อนเรื่องรายละเอียดส่วนเวลาที่คาดหวังไว้รอบนี้
    พี่ชาญบอกไว้ว่า ทวย ขอ 8 เป็นแน่แท้....เอารูปเล็กๆ น้อยๆมาฝากกัน
    รื้อทั้งคัน งานหย่าย คันนี้

2. lorkode

552
    1
    0
    คันที่..2 รถเก่า คุณหมี...คนในคลับ แต่ตอนนี้ผันตัวเองเป็นเจ้าของสำนัก โมดิฟายน์
    รถแข่งอย่างจริงจังแล้วครับ....แต่รถเปลี่ยนมือไปเป็นของ รุ่นน้องภายในอู่
    โดยมี พันธะ สัญญากันว่า ถ้าเบื่อหรือไม่ชอบแล้วต้องขาย คืนเจ้าของเก่าเท่านั้น
    5555........แบบนี้ก็มีด้วย เข้าเส้นจริงๆ

ล่าสุด ล้อหลัง สั่งล้อ WATANABE TYPE-R...มาอีก1คู่พร้อมยาง
    หน้ากว้าง 9.5 พร้อมยางมาประจำการในบอดี้อีกด้วย

3. โหหล่อ....รถของทวยนี่ชุดใหญ่เลยยยย
    แต่รถคันที่ 2 ca 18 โบโตจังเลยยยยย.......ชอบชอบ

4. ton-BJR30

ton-BJR30 New Member Member

3
    0
    0
    สอบถามข้อมูลครับ

อู่พี่ชาญอยู่แถวไหนครับพี่ทำครบวงจรรึเปล่าครับ(ทำทั้งคัน)ผมสนใจครับพอดีกำลังจะทำใหม่เหมือนกันถ้ามีเบอร์โทรก็ดีนะครับพี่ขอบคุณมากครับ:)

5. GoT_N

GoT_N New Member Member

30
    0
    0
    คันที่2 ของผมเองครับ อุส่าสุมเงียบๆๆไว้ อิอิ ตอนโปร่งยุครับสีใกล้เส็ดแล้วครับ ถ้าทำเส็ดเจองานมิตติงแน่นอนครับ

6. lorkode

552
    1
    0
    สอบถามข้อมูลครับ
    อู่พี่ชาญอยู่แถวไหนครับพี่ทำครบวงจรรึเปล่าครับ(ทำทั้งคัน)ผมสนใจครับพอดีกำลังจะทำใหม่เหมือนกันถ้ามีเบอร์โทรก็ดีนะครับพี่ขอบคุณมากครับ

อู่พี่ชาญ หลักๆรับงานอลูมิเนียม หม้อน้ำ อินเตอร์ โลบาร์ สปอทตัวถัง
    ติดตั้งถังเซฟตี้ งานประมาณนี้ครับ ไม่รับทำเครื่องหรือโมครับ

คันที่2 ของผมเองครับ อุส่าสุมเงียบๆๆไว้ อิอิ ตอนโปร่งยุครับสีใกล้เส็ดแล้วครับ ถ้าทำเส็ดเจองานมิตติงแน่นอนครับ

นี่ คุณหมีหรือรุ่นน้องมาเองละเนี่ย 5555 เด๋วจะรีบเอาโป่งไปส่งนะจ๊ะ

7. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    :D sky ผมก็ทำที่อู่พี่ชาญครับ :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up: ฝีมือสุดยอดแล้วครับ

8. GoT_N

GoT_N New Member Member

30
    0
    0
    รุ่นน้องครับ ชื่อ ก๊อต (ก๊อตซี่ล่า) 555+ อยากซิ่งแว้วๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้