ถามผู้รู้หน่อยครับ พี่สาวจะกลับมาจาก แคนนาดา จะสั้งซื้อ ฟร้อน รุ่นไหนดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nick_bkk007, 28 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nick_bkk007

nick_bkk007 New Member Member

20
    0
    0
    เห็นเค้าบอกว่าพวก วิทยุ ฟร้อน จาก เมกา กับ แคนนาดา ซื้อกลับมาราคาจะถูกกว่าของบ้านเรา ถามผู้รู้หน่อยครับว่า จะสั่งซื้อ พวก แอมป์ รถยนต์ยี่ห้ออะไรดี หรือ ฟร้อน พวก DENON แมดอินทอส ALPINE CLARION ซื้อกลับมาจากแคนาดาจะสั่งยี่ห้อ หรือ รุ่นไหนดี

2. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ต้องถามกลับไปว่าแล้วพี่สาวรู้เรื่องเครื่องเสียงรึเปล่า ถ้าไม่รู้สั่งของมาไม่ถูกใจจะกลายเป็นเสียเงิน2ต่อนะจ๊ะตัวเธอ

3. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    คลื่นวิทยุที่นู่นจะลงแค่ .1 .3 .5 .7 .9 เท่านั้นนะครับ เพราะฉะนั้น เอากลับมาต้องแก้คลื่นก่อน ครับ เช่น จส.100 จะได้เป็น 100.1 ครับ จะไม่ได้เป็น 100.0 ครับ พี่ที่เคยไปเรียนที่นู่นเคยขนเครื่องเสียงบ้านกลับมายี่ห้อ AIWA ครับเป็นแบบนี้หมดเลยครับ ต้องเอามาแก้คลื่นก่อนครับ ส่วนอย่างอื่นโอเคหมดครับ ถ้าเครื่องเสียงบ้าน ก็ต้องแก้กระแสไฟด้วยครับ ที่นู่นใช้ 110 โวลครับ ของเรา 220 โวล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้