ซื้อยางขอบกระจก t-bar กันมาเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 30 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมลองหาๆ ดู ที่ USA มีคนขายอยู่ พร้อมส่งมาเมืองไทย แปดพัน นิดๆ ครับ ซื้อได้ไหม ? มันมาแค่ 2 เส้น ตามรูปเนี่ยครับ ใครเคยซื้อช่วยออกความเห็นหน่อย

หน้าฝนแระ ขี้เกียจพกถังรองน้ำ ไว้ในรถ :cool:

1. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ปกติมัน 10000 กว่าป่าว งั้นก็น่าซื้อนะ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มือหนึ่ง หรือว่า มือสอง อะพี่

3. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ถามนิดนึงพี่ถ้ามันบอกมือ1 แล้วของที่มันส่งมาเป็นมือสองทำไงหรอ
    ปล.ไมมันถูกจังเห็นเมือก่อน16 18k

4. เห็นพี่หนุ่ม บอกมันมีชิ้นเล็กๆ อีกอ่ะครับ แต่ผมไม่รู้ชิ้นไหนบ้าง

แต่อันนี้คือชิ้นใหญ่หลักๆ ซ้าย กะขวา ของใหม่ครับเบิกศูนย์ที่ USA ไม่ใช่ของเก่า

แต่ เฮ้ๆๆ.............ผมไม่รับสั่งนะ ผมสั่งมาใส่รถตัวเองอย่างเดียว 555

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อีก 2 ชิ้นคือยางที่ขอบทีบาร์มั้งครับ

6. แล้วมันใส่เองยากไหม

เห็นพี่หนุ่มบอกว่า ยกเซ็ต ทุกเส้น ทุกเม็ด แกขายสองหมื่นกว่าๆ แต่แกใส่เนียนแน่ๆ อยู่แล้ว ท่าทาง..........

7. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    เอามาใส่หลังแข็งได้ป่าว อยากได้ อิอิ

8. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ที่ผมเคยดูอยู่ก้ราคาประมาณนี้แหละพี่ 8พันกว่าๆ อยากเปลี่ยนเหมือนกันแต่น้ำเข้าน้อยอยู่ เลยยังไม่เปลี่ยน อิอิ

9. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อยากเปลี่ยนเหมือนกันแต่เงินไม่มี T_T

10. ชิ้ว.............น้ำน้อย

ก๊ากกกกกกกกกกกกก

11. Chew_Chew

471
    1
    0
    น้ำน้อย ปล่อยนานนน ^ ^

12. pookpui

1,304
    6
    38
    พูดอะไรพิเรน ทะลึ่ง ดูไม่ดีงาม ไม่เหมาะสมกะบอร์ดเราเลย อิอิอิ

13. ถุยยยยยยยย......................

14. Chew_Chew

471
    1
    0
    ถุยยยยยยย ด้วยคน 555

15. pookpui

1,304
    6
    38
    หยาบคายว่ะ 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้