ขอสอบถามเรื่อง sunroof หน่อยครับ ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Little DragonZ, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ไม่ทราบว่า Sunroof ของ EK 3 D ตัวที่เป็นเนื้อของกระจก ความกว้างและความยาวของบานกระจก จะเท่ากับ sunroof ของ SI ที่เมกาหรือเปล่าครับ
    พอดีอยากจะลอง ซื้ออะไหล่พวกยางขอบกระจกจาก E-bay ดูครับ

ขอบคุณครับ (^/\^)

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อยากรู้เหมือนกัน ว่ามีใครมีซันรูฟตรงรุ่นป่าว ผมว่าคงไม่มีอะ
    แต่ซันรูฟของตัวEK3-4ประตูมันเท่ากันนะ มีคนเอามาใส่ละแจ่มๆๆๆ
    จัดเลยครับแปลงนิสหน่อย อิอิ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อันนี้ไม่ทราบจริงๆครับ แต่EK3D กะคูเป้ กระจกหน้าเหมือนกันแน่ๆ คงจะรู้ๆกันอยู่แล้ว อิอิ
    ส่วนในไทยมีใครใส่ตรงรุ่นไหม ตอบได้เลย ว่ามีครับ 5555+ ชื่อน้องก๊อก อยู่แถวๆอ่อนนุช วางK20ด้วย แต่น้องเค้าไม่ค่อยเข้ามาเล่นเท่าไหร่ ถ้าน้องก๊อกได้อ่านข้อความนี้ รบกวนถ่ายรูปมาเป็นวิทยาทานหน่อยครับ

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ขอบคุณครับ พี่กอล์ฟ พอดีผม อยากเบิกพวกขอบยาง ซันรูฟ มาใส่ครับ เลยอยากรู้ว่ามันจะเอามาใส่ได้หรือเปล่าครับ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้