ชุดซ่อมคาลิเปอร์เบรคหน้าหลัง ใช้ของแอคคอร์ดปีไหนครับ จะรื้อมาเปลี่ยนเอง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย backing, 25 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    เวลาไปซื้ออะไหล่จะบอกว่าเอาชุดซ่อมแอคคอร์ด เด็กที่ร้านจะถามว่าของรุ่นไหน งูเห่า ไฟท้ายก ฯลฯ ตอบไม่ถูกครับ จะเอาวางครอบลูกสูบ แอลโอริิงลูกสูบมาเปลี่ยนน่ะครั่บ
    ขอบคุณล่วงหน้า

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมไม่แน่จัยเท่าไร ว่าใช้ชุดซ่อมของรุ่นไหน

ผมคิดว่า ไม่ " ตาเพชร ก็ ไฟท้าย2ก้อน แหละครับ !! "

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้