[][][][][][][][]มีใครรู้บ้างครับว่า HERO ใส่ล้อหน้ากว้างได้เท่ารัยครับแล้วออฟเบอร์[][][][][][][][][]

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย a-sigma, 24 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a-sigma

a-sigma New Member Member

42
    0
    0
    คือว่าอยากใส่ครับครับผม..ใจจริงอยากได้หน้า8 อหลัง 9อะครับขอบ17

2. ตามที่คุนตองการก็ได้คับหล่อออฟไม่เกิน 30
    แต่ถ้าลายสวย ออฟไม่ถึง
    ใส่สเปร์เวอร์ได้คับ

3. teekong

teekong New Member Member

40
    1
    0
    ผมใส่หน้า7.5หลัง8.5 ถ้าใส่หน้า8นิ้วจะติดหนวดกุ้งต้องลองสเปเซอร์ถึงจะไม่ติด ลองดูครับ....
    ดันต่อไป..............

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟๆ ให้ครับ

5. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ออฟ น้อยๆ สวยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้