ย้ายลูกบิดเบาะSr4

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Turbine, 3 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Turbine

Turbine Guest

0
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยคับ พอดีไปได้เบาะ sr4มาคู่นึง แต่เป็นฝั่งขวาทั้งคู่ ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีย้ายลูกบิดไปอีกด้านนึงให้เป็นเหมือนฝั่งด้านซ้ายได้มั้ย

รบกวนพี่ๆทีคับ ขอบคุณทุกๆความเห็นนะคับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ไม่น่าจะย้ายได้นะครับ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ถ้าเป็นพวก SP-JJ สามารถย้ายได้ดัดเเปลงนิดหน่อยครับ
    อีกฝั่งจะเป็นพลาสติกเรียบๆเปิดออกดูจะมีสลักแบบแผ่นปรินซ์อยู่ค่อยๆแงะออกมาครับ แล้วย้ายฝั่งสลักเลย เเต่แผ่นบิดฝั่งเรียบๆเมื่อย้ายไปอีกฝั่งจะปิดไม่ค่อยเเน่นนะครับต้องหาอะไรมาช่วยเสริมครับลองดู ผมเคยทำกับพวกเบาะ EVO 7 อ่ะ

4. BoZiYong

BoZiYong New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทั้ง2มากๆคับ เดี๋ยวค่อยทำดีกว่า กลัวงัดแงะแล้วพัง ^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้