mr2 สีขาวของใครมารัชดาออคิด

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    อิอิ มาห้องกอล์ฟเลยท่าจะมาหาสาวหละสิ

2. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    เคยไปห้องรุ่นพี่ครั้งนึง ที่รัชดาออคิด จำได้ สาวน่ารักเยอะมากกกกก

ว่าแต่ กอล์ฟอยู่ที่นั่นหรอครับ มีสาวน่ารักๆ แนะนำให้บ้างหรือเปล่าครับ :D:D:D

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ไปมาแถวรัชดาแต่ไปแค่เอสพลานาถแค่นั้นเอง :rolleyes:

4. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    แฟนกอล์ฟเป็นคนเหนือเพื่อน ๆ อยู่ที่นี่หมดคับ อิอิ แต่ไม่รู้ถูกใจเปล่า

5. golf_nothing69

110
    1
    0
    กอล์ฟเปิดร้านให้แฟนขายเสื้ออยู่หลังห้าง เอสพลานาด ถ้าว่างแวะมาหาก็ได้คับขายเสื้อผู้หญิงตัดเอง boxzone ซอย 4 อะคับ

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    โอ้ววว โอ๊ะเกค่ะไว้จะแวะไป :D

7. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18

แล้วเพื่อนแฟนกอล์ฟเปิดร้านกันบ้างหรือเปล่าครับ จะได้แวะไปเยี่ยม :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้