เปิดเทอมกันแล้ว ตั่งใจเรียนกันด้วยนะครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ช่วงเวลาปิดเทอมก็ผ่านไปอย่างรวดเร็ว :cry:

แล้วก็มาถึงเวลาที่เราจะต้องมา ศึกษาหาความรู้กันต่อ

ยังไงก็ตั้งใจเรียนกันด้วยนะครับ

ด้วยความหวังดีจาก MiNoRi Group :D

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    พรุ่งนี้อั๋นก็ต้องไปเรียนปรับพื้นฐานแล้ว ไม่อยากไปเลย ไม่มีเพื่อน :cry: :cry: :cry:

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อั๋นหาเพื่อนสาวๆใหม่ๆ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เปิดเทอมอีกและ..........ขยันกันเข้าครับพี่น้อง

5. lantis ติ๊ดชึ่ง

lantis ติ๊ดชึ่ง New Member Member

6
    0
    0
    ยินดีกับใบสั่งต้อนรับเปิดเทอมครับเห็นโดนกันทั่วหน้าเลยคนละใบสองใบอิอิ

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ปิดเทอมที่ผ่านมา ฝึกงาน (เหมือนไม่ได้ปิดเทอมเลยอ่า) แงๆๆๆ อากาศร๊อน ร้อน ขี้เกียจไปเรียนจัง งือๆๆๆๆๆๆๆ

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ผมโดนใบสั่งไม่ต่ำก่า10ใบแล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้