นานแล้วนะที่ไม่ได้ มิ๊ตติ้ง กัน.......

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 11 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จาก 1 เดือน เป็น 2 เดือน
    จาก 2 เดือน เป็น 4 เดือน
    จาก 4 เดือน เป็น 8 เดือน

.........ผมว่านานเกิ๊นนนนไปแล้วววว.....ต่างคนต่างมีธุระกันผมเข้าใจ....แต่อยากให้บรรยากาศเดิมๆกลับมา

คิดถึงและรักเพื่อนๆทุกคน....ไม่ต้องวันเสาว์ตอนมืดหรอกกลางวันก็ได้...หาอะไรย่างกินกัน หรือไม่ก็นัดกินข้าว เดินห้าง
    พาแฟนหรือครอบครัวมากัน คลับเราไม่เคยมีกิจกรรมมานานแล้ว พวกรุ่นพี่ๆที่ขายรถไปแล้วก์มารวมตัวกันได้

;):D:):teeth:

1. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    หลังสงกรานต์ว่ากัน แต่พูดกันจริงๆ เอ็งหายตลอดแหละ คนอื่นอยู่ครบ...
    :behindsofa:

2. 555 ไม่ได้หายเลยยย....แต่อยู่คนละโซนกัน.โซนสมุทรปราการ ( OSAKA ) กับโซนพระนคร ( TOKYO )..ว่างก็มิ๊ตติ้งซะเลยดิกัวววววว เอิ๊กๆๆๆๆๆ

3. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ถ้าจัดจริงคุณมึงจะมามั้ยครับ

แสรดดดดดดด

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เมื่อไหร่ๆๆๆๆๆ อิอิ

5. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ส่งข่าวบอกกันบ้างเน้อ

6. P.NEWMAN

329
    2
    0
    น้าว่าวพูดถูกใจว่ะ... :drum:

7. ต่างจังหวัดหน่อยไหมล่ะ...ไปหาอีบอมบ์ที่ระยองไหมล่ะ...ตอนนี้บอมบ์ทำงานระยองแล้ว...เดือนนี้หยุด เสาร์-อาทิตย์ด้วยอิอิ

8. พี่บอกผมคำเดียวผมไปรับพี่ถึงบ้านเลยพี่เบียร์

9. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ที่รู้ๆ...30 ในสังกัดกระผม เกือบ 10 คันแล้วครับ
    ว่าจะตั้ง เป็น รังสิตโซนอยู่....5555

10. P.NEWMAN

329
    2
    0
    นางเลิ้งโซน พระราม 3 โซน ทองหล่อโซน อย่างละคัน พอ...

11. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    บางใหญ่R30 มีอีกคันนึงผ่านหน้าบ้านบ่อยๆ แต่ไม่ได้คุยกันเลย แนวเดียวกัน สีทองโรบาเต็มคัน อิอิ

12. สภาพล่าสุดภาพนอกยังไม่เปลี่ยนแปลง ( แต่ของเริ่มมารอแล้วยังไม่มีเวลาใส่ ) ส่วนเครื่องยนต์ยกตัวใหม่ลงไปแล้ว ทำเพิ่มไปบ้างบางส่วยยังไม่ค่อยสมบูรณ์ แนวโน้วหน้าจะวิ่งจริงๆจังๆไม่เกินสิ้นเดือนนี้แน่นอนคราฟ ( ตังค์หมดแล้วเข้าโหมด มาม่าอร่อยจังอีกแล้วเรา )

[​IMG][/url][/IMG]

13. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    น้ากด 1LIKE ....

14. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เดือนหน้าเจอกันพี่ อิอิ

15. ถ้าจัดจริงคุณมึงจะมามั้ยครับ

แสรดดดดดดด ..........พี่ว่าวเล่นซะเสียเลยง๊ะ 555.....

พี่บอกผมคำเดียวผมไปรับพี่ถึงบ้านเลยพี่เบียร์
    .........พูดได้ถูกใจแนวซิ่งง...งั้นพี่ช่วยค่าน้ำมันเด้อออ.....555555555

16. ถ้าจัดจริงคุณมึงจะมามั้ยครับ

แสรดดดดดดด ..........พี่ว่าวเล่นซะเสียเลยง๊ะ 555.....

พี่บอกผมคำเดียวผมไปรับพี่ถึงบ้านเลยพี่เบียร์
    .........พูดได้ถูกใจแนวซิ่งง...งั้นพี่ช่วยค่าน้ำมันเด้อออ.....555555555

17. Karnbjr

Karnbjr New Member Member

10
    0
    1
    อยากไปปด้วยยยจัง

18. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ฝาเครื่องสีชมพูป่าววะวิน

สตอเบอรี่ดีว่ะ

55555555555555555

19. ใช่คราฟน้าว่าว เอาไปยิงทรายมาเลยทำสีมันซะเลย

20. ใช่คราฟน้าว่าว เอาไปยิงทรายมาเลยทำสีมันซะเลย

21. โต

โต New Member Member

122
    0
    0
    ขออนุญาตยื่นใบสมัครเข้ารังสิต Zone ฮ่า ๆ

หวังไว้ว่ายื่นใบสมัครไปแล้ว จะได้อะไหล่ไม่ขาดมือ ฮ่า ๆ อยากไป Meeting ด้วยคนครับ ( เดี๋ยวจะเกาะคุณหล่อไปด้วย ฮ่า ๆ )

22. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    จัดก็ดีครับ ท่าว่างก็จะไปครับคัรบ

23. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ขออนุญาตยื่นใบสมัครเข้ารังสิต Zone ฮ่า ๆ
    ครับ โอ๊ต....ได้เลยครับ....รอผมพร้อมก่อนนะครับ ช่วงนี้ เรื่องเยอะจริงๆครับ

จัดก็ดีครับ ท่าว่างก็จะไปครับคัรบ
    ไอ้บุ้ง มึงยังอยู่หรอเนี่ยหายไปไหนวะไม่เห็นเจอเลย เด๋วนี้

24. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สุวรรณภูมิ-หนองจอก

มีกะเค้าบ้างไหมเนี่ย

25. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    จัดมาวันไหน 55 จะติดแก๊สแร่ะ แสรด แพงชิบหาย ฆวยเอ๊ย

26. เอ้าาาาาาาาาาาา มิ๊ตติ้ง ว่าไงงละ เพื่อน เพื้อนนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555555555

27. P.NEWMAN

329
    2
    0
    เท่าที่อยู่กับคลับนี้มานานตั้งแต่ยุคแรก...

ลองนับสถิติดูแล้ว...

ถ้าอสูรกายจรวดหักเป็น "ผู้นัด" เมื่อไหร่...

บอกได้เลย ไม่ต้องแทงหวยรอ ว่า 90 % มัน "ไม่มา" จริงไหมพรรคพวก...
    :)

28. aea kazama

aea kazama New Member Member

24
    0
    0
    โซน ราชรี มี 3คัน จ้า .....

hahahahaha...........โห ท่านพี่หนุ่ม ผมมาทุกนัดจิงจิงนะก๊าบๆๆๆๆ 55555555555

ป.ล. มามิ๊ตติ้งกัยเถอะเรา SKYLINE CLUB

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้