ขอความรู้เรื่องการเดินท่อ 4JA NA

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย MANKilO_0, 18 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MANKilO_0

MANKilO_0 New Member Member

2
    0
    0
    ผมมีโครงการเดินท่อใหม่นะครับ เป็นเครื่องเดิมๆ พอดีท่อมันเก่าแล้วเลยอยากเดินใหม่ควรเดินยังไงดีครับ คือตอนนี้ที่คิดไว้คือเดิน 2.2 ทั้งลำจากเขาเดิมไปที่หม้อพักแล้วยิงลงหน้าพลา มีใครเดินแบบนี้ไหมครับ ใช้เฮดเดอร์เดิมได้ไหม ข้ออ่อนยำเป็นต้องใส่ไหมครับ ขอบคุณครับ :):)

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    na ของเพื่อนผมเคยทำวิ่งดีๆก็ 2.2 พอคับ ข้ออ่อนใส่ด้วยน่าจะดีกว่า เฮดเดอร์ใส่ด้วยก็ดีเพราะถ้าเป็น na มันจะช่วยเรื่องปลายไหลๆครับ

3. MANKilO_0

MANKilO_0 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ

4. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    จัดไป

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามท่านน้าเอ๋เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้