ขอบคุณมิตรภาพที่ดีของพี่ๆชาวหน้าแหลมทุกท่านครับกลับถึงบ้านปลอดภัยแล้ว

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย OoyNalaemKorat, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ขอบคุณพี่ๆชาวหน้าแหลมทุกท่านที่ให้เกียรติมาพบปะซึ่งกันและกัน ขอบคุณทุกท่านมากครับพี่เต๋าเห็นบอกเพิ่งจะเอาเครื่องลงแล้วรีบมาเลย น้าฮิมรถน้าตัวนอกมากมาย เอ พี่หน้าแหลมแวนแดงสำหรับรูปไม่ได้ถ่ายไว้เลยมัวแต่เอารถไปวิ่งอยู่ พี่ก้อยโลบาร์สวยมากอยากได้ๆ และพี่ๆอีกหลายท่านที่ยังไม่ได้เอ่ยกล่าว หลายคนมากจำไม่ได้เอิกๆขอโทษด้วยครับ
    ขอบคุณพี่ใหม่สำหรับรายการดีๆ
    คิสรถดุมากแต่ปลายท่อวีไอพีได้ใจ เอิกๆครั้งหน้าอย่าลืมเอาหมวกมาละ เอามาเผื่อด้วย 555+
    ไอ้น้องนิวพี่เชื่อสักวันเอ็งจะดังกว่า กี้ๆ หรือ นนท์ซะอีกเทพแห่งการเบินและดริฟ 5 5 5+
    ขอบคุณพี่เบิร์ดสำหรับที่พัก และGpsบอกทางตลอดเอิิกๆ เกรงใจเหมือนกันเพราะผมหลงตลอด
    ขอบคุณน้าชายไข่เขียวแห่งอโยธยาน้ำพริกอร่อยมากเหอะๆ
    ขอบคุณพี่ออยล์สำหรับเครื่องดื่มและความเมา
    ขอบคุณน้าเติ้ล โดยเฉพาะน้าเติ้ลที่พานั่งแท็กซี่อ้อมเมือง 555+หลังจากไปร้านปอสองทับหนึ่ง ลาดพร้า่ว
    ขอบคุณพี่ต้น สำหรับไข่ลูกเขยได้กินสองฟอง แล้วยังเก็บโทรศัพท์ไว้ให้น้าเติ้ล 555+ใครอยากรู้ต้องหลังไมท์
    ขอบคุณพี่หน้าแหลมแวนขาวที่วิ่งซื้อเหล้าและน้ำแข็งให้ จำชื่อไม่ได้แต่หน้าเด็กกว่าน้าเติ้ลอีกกร๊ากๆ รอชมรถอยู่นะพี่แหลมแวนขาว
    พี่อาร์ทถึงหน้าแหลมจะไม่อยู่แล้วถ้าคู่กันแล้วสักวันคงได้มันกลับมาใหม่ สู้ๆพี่

ต้องขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านที่มากันเยอะมาก ถ้าไม่ได้ทักใครต้องขออภัยด้วยครับ ผมสนุกมากๆและหวังว่าหน้าแหลมเราจะกลับมาครึกครืนเหมือนเดิม เหมือนที่ผมเคยเฝ้าคอยดูมาจนถึงวันนี้ รถเป็นแค่สื่อ แต่สิ่งสำคัญคือมิตรภาพที่ดีที่ทุกๆคน พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ มีให้กันผมอยากจะให้มันมีแต่มากขึ้นๆ อยากให้รักกันมากขึ้น สิ่งใดผิดพลาดพรั้งพลาดไปก็ขอให้อภัยซึ่งกันและกัน ผมก็จะคงเฝ้าดูเหมือนเคย เฝ้าดูวันที่หน้าแหลมจะกลับมายิ่งใหญ่เหมือนเดิม
    หากผมใช้ข้อความหรือคำพูดใดไม่เหมาะสมก็ขอโทษขออภัยไว้ด้วยครับ

ผ ม รั ก ห น้ า แ ห ล ม ผ ม รั ก ห น้ า แ ห ล ม ผ ม รั ก ห น้ า แ ห ล ม

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    555+ เค้าก็อยากเปลี่ยนน้า มันติดรถมา

รักหน้าแหลมด้วยยย คร้าบ

3. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ไว้เจอกันมีตติ้งหน้าครับ ส่วนหน้าแหลมรอวางเครื่องเสร็จแล้วเจอกันครับ

4. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    โอเคออย ขอบคุนะคับ แล้วหวังงว่าจะขับหน้าแหลมอีก

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    มีโอกาสเจอกันใหม่ครับน้องออยอุส่าต์ขับมาตั้งไกลได้ใจมากๆ...เสียดายมีธุระเลยต้องกลับก่อนแล้วเจอกันใหม่ครับ

6. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ไม่ค่อยได้นั่งคุยเลยครับ มัวแต่ถ่ายรูป เอาไว้โอกาสหน้าเจอกันอีกนะครับ

7. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    พี่oranger จำผมได้ม่ายย ผมเคยซื้อไฟมุมกับพี่ แต่วันงานไม่กล้าทัก ^^ 55

8. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ไอ้เรื่องโทรศัพท์อ่ะนะ พี่แกล้งทำหล่นโว้ย จะให้น้องมะนาวเก็บ น้องเค้าเห็นแล้วแต่เก็บไม่ทันต้น 555 ต้นโทรมาเมื่อกี้ ว่าเมื่อไรมาเดี๋ยวจัดเต็มให้ ฮิ้วๆ

9. oranger

289
    4
    0
    จำได้ครับ คิด รถสวยขึ้นเยอะเลยนะ

10. oranger

289
    4
    0
    จำได้ครับ คิด รถสวยขึ้นเยอะเลยนะ

11. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เบน 285 มิสามารถทำอะไรผมได้หรอกน้า ผมต้องโดนปราบโดยพยาแสงโสม มันน่ากลัวมาก2ขวดมีหลุด กร๊ากๆ

ถึงน้าชายไข่่เขียว เดี๋ยวจะไปเยือนโซนอยุทธยา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้