เอา Thriller Viper Jet Dragster ไปเป่าแทร็คไล่ฝนที่สนามเทพนครมาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DEAW SIGNAL*, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมานำ Thriller Viper ลำล่าสุดไปทดลองสตารท์เครื่อง และเทรนทีมเซอร์วิสเพื่อทำความเข้าใจให้ลึกซึ้งกับรถคันนี้ครับ ก่อนไปก้อไม่ได้มากมายอะไรครับ ก้อนั่งคุยกันตามประสาของพวกเราละครับนั่งดูบอลสนุกสนานกันไปพอ 2 ทุ่มกว่าๆก้อเลยมองหน้ากันคุยกันเรื่องรถนี่แหละครับ ก้อเลยว่าอยู่กันครบๆแบบนี้ ไปสนามสตารท์วอมพ์เครื่องกันหน่อยดีกว่าเลยไปครับ *****เลยต้องขอโทษหลายๆท่านที่อยากชม และ ขอโทดทางสนามอีกด้วยและทางทีมงานผู้จัดเพราะไปแบบไม่ได้มีการเตรียมพร้อมอะไรกันเพราะไปกันโดยไม่ได้บอกกล่าวเลย ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ***** เพราะการทดสอบของเราทำกันตอนที่สนามเลิกการแข่งขันแล้ว ส่วนการทดสอบก้อไม่มีอะไรมากครับสตารท์เครื่องวอมพ์เครื่องเฉยๆโดยไม่ได้ทำการวิ่งอะไรทั้งนั้นมีก้อแค่ปล่อยให้ไหลออกไปเอาฟิลลิ่งเฉยๆให้ทางทีมเซอร์วิสดูว่ามันออกไปอย่างนี้นะ แบบนี้นะ เส้ดแล้วก้อเก็บรถพักผ่อนกันแค่นั้นคร๊าบบบ .......แต่ทางทีมก้อไม่ลืมที่เก็บภาพเคลื่อนไหวมาฝากนะครับ เชิญรับชมการวอมพ์อัพของ Thriller Viper กันไปพร้อมๆกันเลยคร๊าบบบบบบ

[video=youtube;ZFGGJx5B4QE]http://www.youtube.com/watch?v=ZFGGJx5B4QE[/video]

2. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ขอบคุณคับ

3. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    เสียงเร้าใจมากกกกครับบบ

4. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    อยากดูของจริง มากกกกกกกก

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มาแว๊วๆ ตั้งแต่มานี้ผม search ดูใน Google และ ใน youtube บ่อยเลยอะครับเดี๋ยวนี้

น่าจะมีจัดแข่งระดับ Asian เนอะครับ ผมว่า คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก 555+

6. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    โหดมาก

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    like

8. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    สุดยอด

9. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    สุด

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อยากเห็นเจทวิ่งแบบนี้ในไทยมาก...........

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    555 เยี่ยมยอดมาก เจ๊ทเดี่ยว

12. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบ วิ่งจิงๆเด๋วแจ้งข่าวให้ทราบๆกันนะคร๊าบบบบ งวดนี้ไปกันแบบฉุกละหุกไม่ได้แจ้งใครล่วงหน้าเลย

13. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    สุดๆๆเลย เอาไก่ย่างมาปิ้งให้เผาสุกด้วย จากท่อไอเสียใหญ่เลย อิอิอิ

14. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    อย่างนี้สิที่เค้าเรียกจรวดทางเรียบ

15. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สุดประเทศเลยคับ วิ่งเต็มๆเมื่อไหร่ ไปชมแน่นอนครับ ^^

16. 555

สวยงามคับอยากเห็นอีกตัวเป็นๆอับ

17. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
  18. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    อยู่ข้างหลังไม่ได้แล้วหัวไหม้แน่ๆๆๆ

19. 555

เอาอีกๆ ที่ไหนบอกด้วยคับจะตามไปชม

20. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    สุดครับ เจ้านี้มีไรให้ติดตามตลอด ^^

21. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    เด๋วไปทดสอบอีกวันไหนเด๋วจะแจ้งข่าวให้ทราบๆกันแต่เนิ่นๆนะครับ ^^

22. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    แค่เสียงก็โหดแล้วครับ

23. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    อยากดูๆๆ

24. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    สุดไปเลย ตามลุ้นด้วยคนครับ

25. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    อยากดูตัวเป็นๆจัง เสียงนี่คง.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้