air flow sr20det มือ2เซียงกง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 4 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ตามนั้นครับ รถมีอาการ สตาร์ทเเล้ว เร่งเครื่องรอบขึ้นเเล้วตก เวลาขับต้องเหยียบเเล้วปล่อย เหยียบเเล้วปล่อยเรื่อย ๆ (ไม่สามารถเหยียบค้างได้เพราะรอบขึ้นเเล้วตกเลย)

ช่างบอกว่า ให้เปลี่ยนแอร์โฟว์ เเต่ที่อู่ไม่มีปลั๊กแบบเดียวกันเเละที่มีก้ไม่ใช่แอร์โฟว์เทอร์โบ เลยว่าจะ ไปหาดูแถวเซียงกงบางนา แต่อยากทราบราคา คร่าว ๆ ก่อนครับ (เผื่อมีเงินไม่พอจะได้ยังไม่ต้องไปครับ) ขอบคุณครับ

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ไม่เกิน1000บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้