ทำไมบอร์ดเงียบเหงาจังเลย ไม่คึกคักเหมือนแต่ก่อน... คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนเลย.. งานผมยุ่งมากๆ
    แล้วมันไม่ค่อยเป็นเวลาอ่ะ เลยไม่ได้มาคุยกัน เล่นกัน ไปมิตติ้ง เหมือนแต่ก่อน
    แต่ผมก็ไม่เคยลืมนะ

อีกอย่างตอนนี้ สมาชิกใหม่ๆเท่าที่ดูเยอะมากเลย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

แล้วจะแวะเวียนมาเรื่อยๆ ผมกำลังจะไปทำอยู่อีกส่วนนึง คงจะได้แวะเวียนเข้ามาในนี้มากขึ้น ...
    :):)

มีอะไรให้ช่วยเหลือด้านนำเข้า-ส่งออกสินค้าผ่านทางเรือ อยากปรึกษา ยินดีนะครับ
    ช่วยได้ช่วย หรือถ้าใครแวะเวียนอยู่ในท่าเรือคลองเตย ก็แวะมาหาผมได้ ผมอยู่ Terminal 2
    ผมอยู่ที่ทำงานตลอด นานๆ ทีจะกลับบ้าน 555

2. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    คิดถึงๆๆๆ ไม่เจอนานเลย

3. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    คิดถึง วันนี้ว่างๆ พี่ว่างป่าวหารัยกินมั้ย รามอินทราพี่

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ดีโอไม่เจอกัน น๊านนนนานนนนเลย

5. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    คิดถึงว่ะ :D

6. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    คิดถึงพี่โอครับ ว่างๆนอกรอบกันพี่ นึกถึงวันเก่าๆ :D

7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    คิดถึงๆ จิงๆนะ แต่อาทิดนี้อยู่เวนกลางคืนอ่า ไปแรดไหนไม่ได้ แต่กลางวันว่างคับผม

8. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    กลางวันว่างก้อไปกันได้นิ:eek:

9. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไปด้วยดิ่

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มาแล้วบอกพี่ 15 นาที ถ้าเกินเลี้ยงเบียร์ให้ เอ้า :D

11. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    กลางวันหลัง 4 โมงเย็นนะพรี่ เวลาดี เด็กเยอะ

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ผม บางน้องพี่

คิดถึง ๆ

ว่าง ๆ จัด ซัก หน่อย ไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้