รบกวนสอบถามเรื่องล้อและยางครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย "BSR", 14 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. "BSR"

"BSR" Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ รถ อีโว ขับ 4 เราสามารถใส่ล้อ ขอบ 16" หน้า7 หลัง 8 ได้รึเปล่าครับ แล้วในระยะยาวจะมีผลเสียอะไรกับรถมั้ยครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใส่ได้ครับ ถ้าไม่ได้ออกตัวโหดๆเหมือนพวกรถแดร๊กบ่อยๆ ก็ไม่มีผลอะไรครับ
    แต่มันไม่สวย ไม่ใช่แนวการแต่งของอีโว เท่านั้นครับ

3. RB20_DET...

RB20_DET... New Member Member

31
    0
    0
    รถขับ4หน้าหลังส่วนใหญ่ใส่เท่ากันนะผมว่า....

4. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    ใส่ได้แต่ขนาดยางต้องเท่ากันครับ

5. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    แล้วมันจะสวยรึเปล่า....

6. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    อีโวล้อกว้างไม่เท่ากันก็มีนะครับ แต่มันจะใส่หน้ากว้างกว่าหลัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้