อยากใส่ กระจังหน้าวิงโรด ในตัวไฟหน้าเต็มได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย DoS_13, 10 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DoS_13

DoS_13 New Member Member

84
    0
    0
    อยากใส่ กระจังหน้าวิงโรด ในตัวไฟหน้าเต็มได้หรือเปล่าครับ
    คือว่าเห็นว่ามันสวยดีนะครับ อยากใส่กับไฟหน้าเต็มได้หรือเปล่าครับ หรือว่าต้องใส่กับไฟหน้าวิงโรคด้วยนะครับ

2. ใส่ไม่ได้คับ ขนาดไปไม่เท่ากัน นอกจากจะเอาไปตัดต่อดัดแปลง ถ้าเอาชัวร์ ก้อเปลี่ยนไฟหน้า-ไฟมุม-ฝากาโปง เป็นของวิงโรดคับ แล้วเอาไฟเก่าขายไปก้อได้คับ เพิ่มเงินอีกนิดหน่อย หล่อขึ้นอีกนิดนึง ของหาไม่ยากคับ ในนี้มีคนขายอยุ่ ลองดูคับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่เล็กเลยครับ

4. DoS_13

DoS_13 New Member Member

84
    0
    0
    โอ้ยเปลี่ยนเยอะเลยนะเนี้ย ถ้าจะยาว เอาไว้ก่อนดีกว่าครับ เพราะว่าต้องทำสีด้วยนะครับ ก็เลยคิดว่ายาว ถ้าไม่ทำสีก็น่าสนใจนะครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จ้ะ[/COLOR]

6. satank

satank New Member Member

81
    0
    0
    เก็บข้อมูลค่ะ

7. NV_FC

NV_FC New Member Member

31
    0
    0
    เก็บข้อมูล ขอบคุณคับ ^__^

8. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ได้นะคับ แต่ต้องแปลงนิดหน่อย แต่สวยขึ้นเป็ยกองเชียวล่ะคับ เรื่องสีต้องทำใหม่แน่นอนอยู่แล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้