เรียนถาม พี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย thongthong, 13 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    คือว่ายางหุ่มโช๊คด้านหน้าฝั่นคนขับของผมขาด แก้อย่างไรได้บ้างครับ อันตรายมั้ยพี่ ต้องใช้เงินเท่าไรถ้าซ่อมครับ

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ยางกันฝุ่นกันแกนโช้คเป็นรอยนะครับ จะว่าอันตรายก็ไม่เท่าไหร่ครับถ้าเราไม่เอารถไปลุยทางลูกรัง ลองไปถามตามร้านอะไหล่อาจจะพอมีเทียบครับ

3. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ไม่มีปัญหาหรอกคับ ถ้าเราไม่ไปวิ่งทาง ดินลูกรัง อีกอย่าง ซีนโอริงก็กันได้อีกทีหนึ่ง แต่ถ้ามีเวลาว่างๆ ก้อเปลี่ยนได้คับ แต่ถ้ายังไม่เปลี่ยนก็ไม่มีปัยหาอะไรคับ

4. wavethesun

wavethesun Member Member

33
    1
    8
    ใช้ต่อไปครับโช๊ครั่วหรือหมดสภาพค่อยถอดเปลี่ยนทีเดียวไม่งั้นไม่คุ้มค่าแรง

5. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    เคยเปลี่ยนตอนเอาโช๊คไปซ่อมครับ ตอนนั้นเค้าคิดค่าของ 300

6. เห็นด้วยครับ...

7. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านครับ จะนำไปปฎิบัติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้