หาร้านซื้อลูกปืนล้อEK9ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย londonlove, 26 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. londonlove

londonlove New Member Member

10
    1
    0
    รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนําร้านขายลูกปืนล้อEK9 (5/114.3) ด้วยนะครับ ตอนนี้มันดังมากๆ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ต้องให้ช่างอัดออกมาแล้วเอาไปเทียบร้านอะไหล่ทั่วไปดูน่ะครับยี่ห้อ koyo ก็ได้ ราคาน่าจะข้างละ 500 -1000 ไม่เกินนี้ครับ
    จริงๆ มันอาจจะเทียบกับรุ่นอื่นๆได้แต่เราไม่รู้ว่ามันรุ่นไหน

3. londonlove

londonlove New Member Member

10
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองให้ช่างแถวบ้านลองไปเทียบให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้