ว่าด้วยขนาดกระบะ NV

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ผู้สนใจ NV, 14 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมสนใจซื้อ NV ไปใข้งานซักคันไปใช้งานต่างจังหวัด (ติดแก๊ซ) แต่ติดเรื่องของขนาดกระบะ ต้องการให้ผู้รู้ช่วยบอกขนาดกระบะของNVทั้งตอนเดืยวและ แข็บให้หน่อยเพื่อประกอบการตัดสินใจ รบกวนหน่อยนะครับ(ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากเลยครับ)

1. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    แบบมีแคป กxย 1.30x1.20 เมตร ส่วนแบบไม่มีแคปก็จะยาวมากกว่าหน่อยครับไม่แน่ใจอาจจะยาวกว่าสัก 20-30 cm

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้