ไปงานแข่งที่คลองห้า พี่ๆได้อะไรกลับมาบ้าง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เจี๊ยบD4D, 12 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ของผมเกียร์ๆพังๆอีกแว๊ว ไม่ได้เห็นเวลาดีๆของรถตัวเองเลย น่าเสียดาย
    ดีนะครับ ที่ เสี่ยโอ๋ ปล่อยของ ให้มาใช้ก่อน ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วย
    และได้เจอเพื่อนๆพี่ๆ หลายๆท่าน แระได้เห็นอะไรอีกมากมาย
    มิตติ้งหย่าย สิงหานี้คงไม่พลาด สนุกมากๆครับ และอีกหลายๆท่านที่ผมไม่ได้ทักนะครับ ครั้งหน้าจะไปทักให้ครบๆทุกคนเลย :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม แอบมาดู เพราะว่าไม่ได้ไป อิ อิ อิ

3. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ได้ใจ , มิตรภาพ .........

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ได้รู้ว่า HLC ยังมีรักอยู่เสมอ

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    มิตภาพเหมือนเดิมครับ ที่ได้เพิ่มมา 14.9 วิ่งได้แค่เนียก็ดีใจแล้วครับ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ได้กิเลสอีกเพียบ...เฮ้ออออออออ

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สิ้นปีเจอกัน อิอิ

8. สนุก มันส์ ฮา

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไม่ได้ไป แต่ได้ดูรูป สวย ๆ จาก หมู

10. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ได้ออกตัวถอยหลัง...อะ ..... อิอิ

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ได้ข่าวว่าสนามนี้แรงๆเยาะ

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ได้ความสนุกสนานเหมือนทุก ๆ ที คับ

13. คนจูนรถเจี๊ยบ สุดยอดเลยอะ อิอิล้อเล่น

14. ได้ดมควันดำๆๆๆ..เเถมติดสารละเหยด้วยๆๆๆโอววซี๊ดส์ๆๆๆๆ

15. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ได้ความสุข สนุก สนาน เสียตังค์ และกลับบ้านมือปล่าว

16. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ส่วนของโต้ง ได้ประสปการณ์ที่ดีครับ เพื่อนพี่น้องที่ได้แต่คุยกันผ่านเน็ตก็มาเจอกันจริงๆ รวมๆแล้วมันคือ มิตรภาพที่ดีครับ เออว่าแต่เจี๊ยบคราวหน้า กางเกงขายาว กับหมวกกันน็อคด้วยเน้อ

17. มีความสุขที่ได้ร่วมงาน และพบปะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ถึงจะไม่ค่อยได้คุย หรือคุยไม่ได้ทั่วถึงก็ตาม
    งานนี้กลับบ้านตัวเบา (ขับได้น่าเกลียดสุดๆ) 555

18. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ได้เห็นสาวๆ....555

ได้ความสนุก และก็มิตรภาพดี เสียดายวงแตกเพราะฝนตกเสียก่อนเลยต้องแยกย้าย..........

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ได้ความมันและความสนุก และความสุข และ 1 ถ้วยรางวัล แต่ไม่ใช่ที่1 อิอิอิอิอิ

20. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ดันไปได้ใจดี

21. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ได้ความสนุกมากมาย 555

22. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    รองเท้าล่ะครับ
    ครับ
    สนุกเรยสิบสี่แปดดดดดดดดดดดด

23. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  24. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    คราวหน้า จัดหนัก!!!

25. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ลืมไป ตะปูตำยางด้วย

26. และแล้วเราก็เสียตังเพิ่ม

27. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืมมมมมมมมมมมมมมมมม ชัดเจน

28. มีหนักกว่านี้อีกเหรอ ใจเกิน100จิงๆ เชื่อเค้าเลยอ่ะ เหอๆๆ

29. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ได้ยินเสียง วาล์ว ชัดเจนขึ้น

เสียตัง อีกแล้ว ..

30. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    บอกตรงๆเลยครับ ไม่พอใจเลยครับ มันน่าจะต่ำกว่านั้นนะครับ เวลา15.4 ที่คลองห้ามันไปแบบอืดๆมันไม่เหมือนที่ผมวิ่งที่น้ำพองน่ะครับ เสียงมันคนละเสียงเลยครับ
    จูนยังไม่ได้เลย แบตก้อจาหมดอีกเฮ้อ คราวหน้าเอาให้พร้อมๆกว่านี้ครับ มันต้อง14.9เป็นอย่างน้อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้