ช่วยด้วยคับหน้าฝนแล้ว

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jack945, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jack945

jack945 New Member Member

7
    0
    0
    รบกวนพี่นิดนึ่งคับ พอดีกำลังตามหาแผ่นปิดใต้ห้องเครื่องที่กันน้ำดีดที่เป็นพลาสติกของเก่ามันแตกจนหมดแล้วคับ ผมอยู่นครสวรรค์ จะสั่งหรือมีใครขายไหมคับ ขอบคุณมากๆคับ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ร้านอะไหล่ยนต์ทั่วไปครับ ถามหาแผ่นพลาสติกใต้ห้องเครื่อง b13 หรือ b14 ของแท้ประมาณ แผ่นละ 450 บาท (ซ้าย, ขวา) ของเทียม 250 บาทครับ ซื้อน๊อตพร้อมแหวนเบอร์ 10 ด้วยนครับ ประมาณ 10 - 12 ตัว ด้วยนะครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    พี่จ่า ละเอียดจริงๆครับ

4. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ขอบคุณครับ คุณบอย ผมซื้อ สองรอบเลยคุ้นเคย แต่ที่ขอนแก่นอาจแพงกว่านิดหน่อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้