กล่องเหล็กใต้เบาะคนขับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 5 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    กล่องเหล็กใต้เบาะคนขับมันคืออะไร ทำหน้าที่อะไรครับ หรือเมียพี่แอบเอาแบล็กบอกซ์มาใส่ตั้งแต่เมื่อไหร่

2. ใต้เบาะเหรอพี่ หรือว่าหลังเบาะ

ถ้าใต้เบาะ ไม่รู้อ่ะ เบาะเดิมผมยัดเข้าห้องเก็บของไปหลายปีละ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    น่าจะด้านหลังเบาะนะ ไว้ใส่อุปกรณ์ดักฟัง อิอิอิ

4. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    เป็นกล่องดำ แบบในเครื่องบินป่าวครับ อิอิ

5. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    GPS แสดงที่อยู่เส้นทางต้องห้ามเปล่า 5555

6. หมายถึง แถบ รัชดา พระราม 9 กะเพชรบุรี ตัดใหม่ ป่าวครับ

7. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    แถวนั้นมีอะๆรหรอครับพี่ ผมไม่รู้จริงๆ^^

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ระดับพี่กัลแล้ว เค้าต้องไปอเมริกานู้น เท๊กซัส เยาวราชอะ อิอิอิ

9. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    พูดไรกันเนี้ย ม่ายรู้เรื่องเลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้