ขอขอบคุณเพื่อนๆ ชาว MR2 และ Celica ทุกคนที่มาร่วมงานในเสาร์ที่ 7 พฤษภาคม 2554 ที่ผ่านมาครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ในที่สุดงานนี้ก็สามารถผ่านไปได้ หวังว่าเพื่อนๆ ที่ไปร่วมงานหลายคน คงสนุกสนานกับงานนี้นะครับ

สำหรับรูปในวันงาน ดูได้จากในลิ้งค์นี้นะครับ
    http://racingweb.net/forum/showthre...R2-amp-Celica)-7-May-2011-ที่สนามคลองห้า-ครับ

สรุปเวลาของผู้เข้าแข่งขันแต่ละท่าน ดูได้จากกระทู้นี้นะครับ
    http://racingweb.net/forum/showthre...-Celica)-เมื่อวันเสาร์ที่-7-พฤษภาคม-2011-ครับ

สำหรับเรื่องรายรับ รายจ่าย ในงานนี้ทั้งหมด เด๊ยวจะมาชี้แจงให้ทราบอีกทีนึงครับ

ขอขอบคุณ จิ๊บ ชิ้ว พี่ยอด พี่ที พี่โอ๊ก พี่ไปป์ มากๆ ที่ให้ความช่วยเหลือ ให้คำปรึกษา จนสามารถจัดงานนี้ขึ้นมาได้นะครับ

ขอขอบคุณ พี่ไปป์ และ ทีม Maneki Neko ที่สนับสนุนเรื่องสนามแข่งขันกับพวกเรา จนทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาได้นะครับ

ขอขอบคุณ NITTO สำหรับสติ๊กเกอร์ติดรถที่ให้พวกเราฟรีด้วยนะครับ

และขอขอบคุณเป็นพิเศษจริงๆ สำหรับเพื่อนๆ ชาว MR2 CLUB และ CELICA Thailand ที่ไปร่วมงานทุกคน ขอบคุณจริงๆ ครับ

ถ้าเมื่อวานมีปัญหาติดขัดอะไร การดูแลไม่ทั่วถึง ต้องขออภัยอย่างแรงจริงๆ ครับ ยังไงถ้ามีโอกาสได้จัดงานแบบนี้อีกครั้งหน้า จะพยายามปรับปรุ่งให้ดีขึ้น เพื่อให้เพื่อนๆ ทุกคน ได้มีความสุข สนุกสนานกับงานมากที่สุดครับ

สุดท้ายนี้ ใครมีคอมเม้นต์อะไร อยากเสนอแนะเพิ่มเติมในส่วนไหน คอมเม้นต์ในกระทู้นี้ได้เลยครับ เผื่อครั้งหน้าเรามีโอกาสได้จัดอีก จะได้นำไปปรับปรุงครับ

แก้ไขล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2011
  2. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ขอบคุณ คุณโจ้สำหรับงานดีๆน่ะครับเอาเป็นว่าทุกอย่างดีหมด นี้ขนาดครั่งแรกน่ะถ้าครั่งสองละซู๊ดๆแน่นอนผมเชื่อ

3. เป็นหัวเรือใหญ่คนเดียว ได้ขนาดนี้ก็แจ๋วมากๆ แล้วครับ

ว่าแต่ทริปหน้าทำอะไรกันดี กิน หรือ เที่ยว หรือ แข่ง หรือเอาหมดเลย ?

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ผมยกเครดิตให้กับคนอยู่เบื้องหลังครั้งนี้ทั้งหมดเลยครับ ที่ช่วยให้งานลุล่วงได้

ทริปหน้ายังคิดไม่ออกเลยอะพี่ ช่วยคิดหน่อย มาเลย์เซียดีมะ 55555555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:57:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:57:21 ----------

ผมยกเครดิตให้กับคนอยู่เบื้องหลังครั้งนี้ทั้งหมดเลยครับ ที่ช่วยให้งานลุล่วงได้

ทริปหน้ายังคิดไม่ออกเลยอะพี่ ช่วยคิดหน่อย มาเลย์เซียดีมะ 55555555

5. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ งานสนุกมากครับ ถ่ายรูปก็สวย ขับกันมันมากเลย ครั้งหน้าจัดอีกนะครับ

6. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ขอบคุณโจ้และเพื่อนๆ พี่น้อง MR2 และ Celica ทุกคนด้วยครับที่จัดงานและมาร่วมสนุกกันในวันนี้ครับ งานสนุกมากครับ

สุดท้ายขอขอบคุณเพื่อนต๊อบ แต่งรถ&Hoosier (อยากได้ยางสดใหม่ติดต่อคนนี้ได้เลย) ครับที่ประสานงานเรื่องสนาม BDA ให้
    รวมถึงทีมงาน HOTROD Thailand อู่ A.C.M. การาจ มากๆครับ ยังไงก็อย่าลืมติดตามกิจกรรมดีๆของพวกเรานะครับ

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    มัน มัน ครับ งานนี้

8. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0

มีเมื่อไหร่ก็บอกอีกได้ครับ เพื่อนไปป์ เดี๋ยวจัดให้ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้