สรุปเวลาของผู้เข้าแข่งขันทุกคน ในวันงาน Toyota Sport Drag Party (MR2 & Celica) เมื่อวันเสาร์ที่ 7 พฤ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขออนุญาตินำใบเวลาของเพื่อนๆ มาสรุปให้ดู เพื่อเป็นเกียรติ์กับทางคลับของเรานะครับ

รุ่น NA
    รุ่น Standard Turbo
    รุ่น Non Standard Turbo
    รุ่น Open

รางวัลพิเศษ สำหรับ MR2 & Celica ที่มีเลข 2 อยู่ในใบเวลามากที่สุด
    คุณต้อ
    รถ MR2
    ทีม -
    เวลา 14.122

รางวัลพิเศษ สำหรับสมาชิก MR2 ที่นำรถลงวิ่งในช่วงฟรีสไตล์
    พี่โอ๊ก
    รถ Lamborghini Gallardo
    ทีม Liberate
    เวลา xx

2. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ขอบคุณครับ

3. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เอามาเป็นเกียรติ์ หรือเอามาประจาน 555

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อย่าคิดมากน่าาาาาาาาา 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้