เราสามารถเปลี่ยนเกียร์สายของ EK 96 มาใส่เกียร์ไฟฟ้าของ EK LEV ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TeTraP, 10 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TeTraP

TeTraP Guest

0
    0
    0
    พอดีเกียร์มันกระตุกอย่างแรง โดยเฉพาะตอนเปลี่ยนเกียร์ที่ีรอบสูง
    เลยอยากรู้ว่าถ้าเราสามารถเปลี่ยนเป็นเกียร์ของ LEV มาใส่ได้ไหมครับ

ถ้าไม่ได้มีวิธีลดอาการนี้ไม่ครับ แล้วกำลังจะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ ใช้ยี่ห้อไรดี ที่จะช่วยให้อาการกระตุกน้อยๆครับ

2. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ของใครของมัน ตรงรุ่นดีที่สุดคับ
    เกียร์กระตุกแรง ขณะเปลี่ยนเกียร์ ลองเปลี่ยนถ่ายน้ำมัน
    ตั้งสายคิกดาว์ ให้หย่อนนิดนึง พอช่วยได้ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้