รบกวนพี่ๆที่อยู่ จ.กาญ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 6 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    รบกวนพี่ๆที่อยู่ จ. กาญ คือผมกับเพื่อนจะไปเที่ยวกัน เลยจะขอเบอร์โทรหน่อยครับเพื่อจะโทรสอบถามรายละเอียดเกี่ยวกันที่เที่ยว และสภาพอากาศครับพี่ ผมคิดไว้คือ เอราวัณ นอนแพเหนือเขื่อนศรีนคริน ก่ะไว้ 28-29 พค ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

2. ดันไว้....ใครอยู่กาญฯเอย..............ถ้าไม่มีใครอยู่ ถามผมก็ได้ ผมอยู่สุพรรณใกล้ๆๆกันพอรู้ครับ

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ใครรู้แจ้งไป......ผมไม่รู้อ่ะ บ้านอยู่คอนถม

4. อากาศตอนนี้ร้อนมากครับ
    โทรมาถามได้เลยครับน้อง ปู๊ ระเบิดขวดล้อเล่งครับ
    มีหลายที่เลยนะน่าเที่ยวด้วยครับ
    ตั้ม กระบะไฮโซ
    089-979-7799

5. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากครับ พี่ตั้มใกล้ๆวันไปเดียวโทรครับพี่

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอ ชมรูป สวยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้