อยากให้มีการรวมกระทู้รูป มิตติ้ง สมัยก่อนและตอนนี้ทั้งหมด

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 23 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียน ผู้ดูแลบอร์ด SKYLINE

เสนออยากให้มีการรวบรวมกระทู้รูปมิตติ้งสมัยก่อน ใครมีก็อยากจะให้โพสกระทู้ติดหมุดไป ห้ามใครก็ตามทำการลบเด็ดขาด
    เนื่องจากเป็นรูปแห่งความทรงจำ สมัยก่อนๆ และรูปที่เกี่ยวกับเพื่อนๆทุกรูป เพื่อให้รู้ว่า คนนี้คือใคร ขับรถอะไร หน้าตาเป็นไง
    และนิสัยใจคอเป็นไง ใจจริงก็อยากให้รวมตัวกันอีกแบบสมัยก่อน โดนไม่จำกัดว่ารถอะไร แต่เดี๋ยวนี้ บางคนก็หายไป บางท่านก็ไป
    อยู่บอร์ดอื่น บางคนก็มีลูกมีครอบครัวไปแล้ว แต่ที่สำคัญอยากให้ความรู้สึกสมัยก่อนกลับมาก็เท่านั้น ไม่อยากแบ่งให้มากนัก

ด้วยความเคารพอย่างสูง
    นาย อสูรกายจรวดติดปีกพลังเทอร์โบ5555555

1. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

กระทู้รูปรวมมิตติ้งสามารถปักหมุดให้ได้ แต่ปัญหาตอนนี้คือ ระบบของ rcweb ปิดระบบแนบไฟล์ชั่วคราว

ซึ่งต้องรอย้ายเครื่องเซิร์ฟเวอร์เครื่องใหม่ก่อน ภายในปีนี้ เพราะว่าจำนวนคนใช้งานมากขึ้น ขนาดพื้นที่ของเว็บไซต์มากขึ้น

แต่ server เท่าเดิมเลยทำให้เกิดปัญหาการใช้งานช้า จึงทำให้เพื่อนๆๆหายไปบ้าง หรือเข้ามาแต่ไม่ได้ตอบ

ส่วนจะฝากไฟล์กับเว็บที่ให้บริการฝากไฟล์รูป เพื่อนๆๆหลายๆๆคนอาจจะไม่ถนัดกัน

http://racingweb.net/forums/showthr...%E1%B9%BA%E4%BF%C5%EC%AA%D1%E8%C7%A4%C3%D2%C7

ส่วนรูปมิทติ้งเก่าๆๆก็ไม่ได้มีการลบ แต่เนื่องจากคราวก่อน server มีปัญหาเลยทำให้กระทู้เก่าๆๆหายไป

2. ขอบคุณมากครับ เฮียหรั่ง C10 ครับ

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    งั้นเราเอาที่พอยังจำได้ก่อนละกัน 1 รูป

4. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ยังมีอีกนี่หว่า เด๋ว จะพยามหามาละกัน
    พอดีฮาร์ดดิสลูกเก่า พัง รอการกู้ข้อมูลอยู่

5. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    รูปแรกนี้ ที่ร้านนายแกละ มากันเยอะมากๆทั้ง c110 180k R30 R32 เป็นความทรงจำที่ดี

รูปสองปั้มน้ำมัน ป.ต.ท รามอินทราถึงแม้ฝนจะตกแต่ก็มากัน

6. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    กุ้งเต้น

[​IMG][/IMG]

7. บางแสน
    [​IMG][/url][/IMG]

8. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    พอดีมีเซฟเก็บไว้เยอะพอควรตั้งแต่รุ่นแรกๆ ถ้าอยากจะให้โพสต์จริงๆ ว่างๆ จะจัดให้ครับ... :)

9. aea kazama

aea kazama New Member Member

24
    0
    0
    ตามมาชมครับ...อยากเห็นยุคแรกๆครับ...เคยค้นหนังสือออโต้โมบิลเจอ r30 หลายคันอยู่ไม่แน่ใจว่าเป็นรถในคลับรึเปล่าแต่ในยุคนั้นผมว่าแจ๋วครับ...

10. P.NEWMAN

329
    2
    0
    รอพรรคพวกรวบรวมกันสักแป๊บนะครับ เพราะอาจจะมีหลายคนเก็บกระจายๆ กันไป ใครมีก็ช่วยลงก่อนละกันครับ...:)

11. ผมว่าให้จัดหมวดหมู่ก็ดีนะครับ ดันเป็นกระทู้บนสุด แบบที่พี่หนุ่มบอก
    แต่ต้องให้พี่หรั่ง นางไข่ มาตั้งกระทู้ให้นะครับ อิอิอิ

12. P.NEWMAN

329
    2
    0
    ก็ต้องปัดหมุดแหละ ไม่งั้นมันก็จะหายไปตามกาลเวลา โพสต์ไปก็หาย ผมก็อยากจะให้มันเป็นหน้าตำนานด้วยอีกคน... :)

13. หนับหนุน ให้ ปักหมุดครับบบบบ

14. ปักมุด ให้เป็นหน้า ตำนาน ครับบ

15. P.NEWMAN

329
    2
    0
    อาจจะต้องสายตรงถึงหรั่งว่ะ เพราะคาดว่ามันก็ยุ่งๆ หลายเรื่อง ให้ปักก่อนแล้วค่อยโพสต์ต่อ... :)

16. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    เดี๋ยวเปิดกระทู้ใหม่ให้นะครับ แล้วก็ปักหมุด ขอเวลาไปค้นรูปก่อน

17. P.NEWMAN

329
    2
    0
    จัดหน่อยมายเฟรนด์... :)

..........จัดมาหนักเลยยครับ เฮียหรั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้