อยากสอบถามพี่หน่อยครับ อยากเอารถขึ้นไดโนจะขึ้นที่ไหนได้บ้างครับ ค่สบริการเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย PongpangKung Rmutto, 8 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากสอบถามพี่หน่อยครับ อยากเอารถขึ้นไดโนจะขึ้นที่ไหนได้บ้างครับ ค่สบริการเท่าไหร่ แถวดอนเมืองหรือรามอินทรา เกษตรนวมินทร์ มีไหมครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. ตามข้างบนเลยอู่เก่งอิมเพสซ่าเพื่อนผมเอง อิอิ

2. พี่ Sunin Thaveethamsavee บุคคล ทั่วไป มีเบอร์ไหมครับ ทักแขทไปไม่ตอบอ่่าครับ

ทักหน้าเฟสไปเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้