พี่ๆ เพื่อนๆ ครับ ขอคำแนะนำ อยากได้โช้ค + สปริงโหลด แบบขับสบายๆ นุ่มๆ ชิลๆ สำหรับ B12 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย balloon B12, 2 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon B12

balloon B12 New Member Member

70
    26
    0
    ใครพอมีข้อมูล ยี่ห้อ รุ่น ราคา โช้คบางไหมครับ รบกวนของคำแนะนำหน่อยครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    คายาบ้ากระบอกดำกับสปริงเอเปกซ์เหลืองๆหรือrs*r

ถ้าเอาหนึบหน่อยก็ กระบอกฟ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้