ขอถามหน่อยครับ EVO 9 MR มีกี่สีครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย RB20_DET..., 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RB20_DET...

RB20_DET... New Member Member

31
    0
    0
    คือผมอยากรู้ว่า EVO9 ตัว MR มีกี่สีสีอะไรมั้ง ขอบคุณครับ:sad:

2. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    อีโว 9 รุ่น MR GSR จะมี 4 สีครับ

เงิน (Cool Silver Metallic)
    ขาวมุข (White Pearl)
    เทาดำ (Medium Purplish Gray Mica ชื่อเดียวกันกับสีของ 8 MR แต่จะเข้มกว่า)
    แดง (Red Solid)

แต่รุ่น MR RS จะมีแค่ 2 สีครับ
    สีขาว (White Solid)
    แดง (Red Solid)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2012
    พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  3. RB20_DET...

31
    0
    0
    แล้วสีเหลืองละครับ ไม่มีหลอ

4. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    สีเหลืองเป็นสีอีโว 9 GSR ธรรมดาครับ ไม่ใช่สีของ 9 MR

5. RB20_DET...

31
    0
    0
    อ๋อ ครับขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้