[สอบถาม] ยางแท่นเครื่อง GA15

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tranuki, 29 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tranuki

Tranuki New Member Member

50
    1
    0
    [สอบถาม] ยางแท่นเครื่อง GA15 มีของใหม่แกะกล่องหรือเปล่า หรือว่าต้องซื้อมือสองเอาครับ

ตอนนี้รถมีอาการสั่นสะท้านมาก เห็นช่างบอกว่ายางแท่นเครื่องเสื่อมสภาพ

แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ของผมหามือสองมาเปลี่ยนน่ะครับ

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ga16 ออโต้

เบิกแท้ใหม่ 3ตัว 5พันกว่าๆ

นิ่งสนิท หายสั่น (ทั้งคน ทั้งรถ) :D:D:D

4. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    มีสองญี่ปุ่น เป็นคำตอบที่คุ้มค่าครับ ราคาตัวละไม่เกิน500ครับ ค่าแรงอีกร้อยเดียว

ดูสภาพสักหน่อย ไม่ฉีก ไม่แตกเป็นริ้วๆ เป็นใช้ได้ครับ ใช้กันยาวๆ

5. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    ในความคิดผม แท้เก่าแต่สภาพดีๆ มันมีการใช้งานที่ดีกว่าใหม่แต่เทียมนะครับ
    ของใหม่ แท้ก็ราคาน่ากลัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้