ep70 นั่งไม่พอ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย thongsala17, 1 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongsala17

thongsala17 New Member Member

18
    0
    0
    ผมจะเอารถ ep70 ให้น้องแต่น้องนั่งไม่พอหัวเข่าติดพวงมาลัย(เลื่อนเบาะออกสุดแล้วครับ)หมุนพวงมาลัยไม่ได้ มีใครพอทราบไหมครับว่าจะทำยังไงได้บ้าง น้องสูง 190 cm

2. prompong999

prompong999 Member Member

70
    0
    6
    ใส่เบาะแต่งเลย แล้วทำรางให้เตี้ยที่สุด อิอิ

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0

ผมก็ใช้วิธีนี้ครับ ใส่เรคคาโร่หมอนตัน ทำรางให้เตี้ยหน่อย ก็ใช้ได้ดีครับ

4. thongsala17

thongsala17 New Member Member

18
    0
    0
    หารางอื่นที่ยาวกว่ามาใส่ได้ไหมครับมีแบบที่ตรงรูน็อตเลย คืออยากได้เบาะเก่านะครับ

5. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    คงต้องแปลงขาเบาะเก่าละครับงานนี้

หาตรงรูคงไม่มีแน่นอน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้