::+:: สวัสดีค่ะ ทักทายคร๊า ::+::

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย lovewithme69, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    เ หะๆ ,,,

พี่ตูน บอกให้มา อะค่ะ . .. เห็น เงียบๆ เอมเลย ตั้งกระทู้ เลย เอิ๊กๆๆ *

สวัสดีพี่ๆ TOMARU ทุกคน นะคะ . ..

ชื่อ เอม นะคะ ,,

แล้ว จะมา ป่วง บ่อยๆ คร๊า * :D

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    สวัสดีนะครับ ยินดีต้อนรับครับ เบิกครับ :D

3. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สวัสดีค่ะ พี่เบิก ,, ทานข้าวรึยังค่ะ เหะๆ

4. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    ยังเลยครับ ที่สวิสเพิ่งบ่ายสามกว่าน่ะครับ แต่เริ่มหิวแล้วเหมือนกัน :D

5. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    ดีๆ ลงมาจากเชียงใหม่ เมื่อไหร่ ให้พวก TOMARU พาทัวร์ ดีมะ

6. lovewithme69

279
    10
    0
    หู้ ววว .. .

เกรงใจ อะค่ะ

7. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    อย่าเกรงใจเลย เหอ เหอ เหอ ..... :target:

8. lovewithme69

279
    10
    0
    >__<

พวกพี่ ทำอะไรกัน อยู่ที่ไหน กัน มั้งอะค่ะ

,,,

เอม เรียน อยู่ นะคะ ที่ เชียงใหม่ ขึ้นปี 2 คร่ะ

9. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    เรียนโท MBA การโรงแรมอยู่ที่ University Centre Cesar Ritz (UCCR), Switzerland ครับ ใกล้จะเทอมสุดท้ายแล้ว :)

10. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ข้าน้อยทำงานออกแบบโฆษณาอยู่ รพ.ไทยนครินทร์ เจ้าค่ะ....

11. Garage Can Do..

Garage Can Do.. New Member VIP

170
    2
    0
    สวัสดีด้วยคนซิครับพี่ตูน และคนอื่นๆ

12. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ทีเงี้ย.....เจือกตอบ....

13. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    หวัดดีด้วยคนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้