เงียบไปไหมmr

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย GoLf >> MR", 27 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เงียบกันจริงๆ งานยุ่งกันหรอครับ

วันที่7 จะมีสาวๆมาปล่อยรถเปล่าจัดที

2. ผมซุ่มทำ civic อยู่ครับ เอาไว้วิ่งกับ MR2 turbo สีแดงโรงงาน ของใครบางคน............. แต่ต้องเอาไปจูนเก็บอีกที ไม่รู้จะทันรึเปล่า

ผมลงแลกรถไว้ด้วย ใครมีเพื่อนสนใจอยากแลกบอกได้นะครับ แต่งจนไม่มีอะไรให้ทำแล้ว ชักเบื่อ..........

http://www.club4g.com/index.php/topic,295015.0.html

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ถึงว่ารถดูคุ้นๆแต่ไม่คิดอะไรที่แท้รถคนใกล้ตัวนี้เอง 555

ปล. แลกกะผมป่ะ evo4 สีเทาขับ4แล้ว เกียร์ออโต้ 555

4. อะไรฟะ ขับ 4 เกียร์ auto ? มีด้วยเหรอ

5. Chew_Chew

471
    1
    0
    ก้ของผมไงพี่ ขับ4เกียร์ออโต้ ติดแก๊ซแล้วด้วยนะ อิอิ

6. จริงดิ ขอดูรูปหน่อยจิ

แล้ว 3 door B16B ยังอยู่ไหมเนี้ยะ ?

7. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    งั้นพอจะมี EF ติดแก๊ซแนะนำสั่งคันไหมครับ

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เบื่อคนรวยเค้าคุยกัน มีรถหลายคันเหลือเกิน 55555

9. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    ยังดีกว่ามีกิ๊กหลายคนน่ะคุณโจ้

10. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มันไม่มีอย่างที่ว่าอาดิครับ 55555

11. Chew_Chew

471
    1
    0
    3d ก้ยังอยู่ครับ แต่ evo4 พึ่งได้มาครับ ยังไม่เดือนเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้